Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
mimo nói:
Xin kính chúc đại gia đình OS FFC 1 năm mới An khang và thịnh vượng!

Sài Gòn đang chớm lạnh, sắp chuyển mùa để sang một năm mới. Em Chúc Chị một năm mới vạn sự may mắn, thành công và thịnh vượng Chị nha ...

Nhớ chị nhiều lắm ....

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
vothangdau nói:
mimo nói:
Xin kính chúc đại gia đình OS FFC 1 năm mới An khang và thịnh vượng!

Sài Gòn đang chớm lạnh, sắp chuyển mùa để sang một năm mới. Em Chúc Chị một năm mới vạn sự may mắn, thành công và thịnh vượng Chị nha ...

Nhớ chị nhiều lắm ....
Trời! người đẹp trốn đâu mà kỷ thía??? lâu lâu cũng phải thò ra cho AE người ta ngó cái nhung nhan mùa hạ với chứ, lâu mà không thấy là dễ quên lắm đó nha... Vài hôm nữa gặp nhau phát nhé?

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@ bác hungmup: Cám ơn tấm thiệp của bác nhé

@ vothangdau: lâu rùi mới xuất hiện, thêm quả avatar hoành tráng nhể:)

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
F1racer nói:

Hic ... Hơn nửa đời người mới có quả hình đấy đới, chẳng show thì để nàm mắm à ???
Tại trình vi tính nhà em hơi dốt tý, chớ không đã cho 1 cái a va ta sì lai sô rồi ... hihihi.

Đùa đới... cái ý là nhờ người khác up, chứ đây thì tít nặng ...

Năm mới vạn sự như ý bác Phong nhé !!!

Hạng D
vothangdau nói:
F1racer nói:

Hic ... Hơn nửa đời người mới có quả hình đấy đới, chẳng show thì để nàm mắm à ???
Tại trình vi tính nhà em hơi dốt tý, chớ không đã cho 1 cái a va ta sì lai sô rồi ... hihihi.

Đùa đới... cái ý là nhờ người khác up, chứ đây thì tít nặng ...

Năm mới vạn sự như ý bác Phong nhé !!!

Nâu nắm rồi mới thấy sự xuất hiện của vodau nhỉ:) , nhớ Oá :D . Năm mới chúc vodau sức khoẻ - hạnh phúc - thành đạt nhé .

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
otohanoi nói:
Nâu nắm rồi mới thấy sự xuất hiện của vodau nhỉ:) , nhớ Oá :D . Năm mới chúc vodau sức khoẻ - hạnh phúc - thành đạt nhé .
Cảm ơn anh Thanh nhiều nhé !!!
Năm mới sắp đến, chúc các anh chị Hà Nội nhiều niềm vui, gặt hái nhiều thành công, tiền bạc bao la và sức khoẻ dồi dào nhé !!!