Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
RE: chúc mừng năm mới

Thấy hội Fò ọp nhiều quá mà hội Cạp thấy hơi bị .... yếu, hehheee:D.

Chắc qua năm con Chuột phải làm chuyến Cần Giờ nhé.

Chuột kêu tít túc, sung túc cả năm.

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0

Bác Quân tuy là hội trưởng nhưng do công việc hay phải đi công tác xa nhiều, vì vậy phải nói trong năm vừa qua người đóng góp cho Hội nhiều nhất là bác Sơn - Tổng thơ ký kiêm bí thơ Hội- xin thay mặt cho vợ hai và nhân danh cá nhân chân thành cảm ơn sự nhiệt tình, tích cực cho sự đoàn kết, phát triển của Hội của hai bác Sơn và Quân trong năm vừa qua. Hẹn ngày off tân niên sẽ kỉnh các bác một ly.

Hạng B2
24/2/07
451
3
0

Em cũng chúc các bác một năm mới vạn sự như ý! mong gặp lại các bác để vui cho khí thế..

Trích đoạn: nvsag

Chúc các bác một năm mới vạn sự như ý, tiền vô như nước sông Đà, tiền ra nhỏ giọt ...

Bác nvsag ơi, bác mà chúc anh em tiền ra nhỏ giọt thì gay rồi, có tiền mà không được sài thì tức chết, cũng phải ra ào ào thì đời mới sướng các bác nhỉ:D

Hạng B2
1/3/07
415
3
18

@win100
:D:D
Hôm nọ hình như tối 29 tết thấy bác trên dừng đỗ trên NVT hơi bị chướng, chắc đưa vợ cả đi shopping hả bác.

Hạng B2
24/2/07
451
3
0

Trích đoạn: nvsag

@win100
:D:D
Hôm nọ hình như tối 29 tết thấy bác trên dừng đỗ trên NVT hơi bị chướng, chắc đưa vợ cả đi shopping hả bác.
Hì hì, đúng là em chở vợ cả đi sắm Tết, em chưa bị phạt về cái vụ đậu xe nên hơi bị vô tư:D. Mong sớm gặp bác để kính 1 ly nhé.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Còn em thì thấy xe của bác Ân huynhân168 tận Nha Trang kìa...:)

Hạng B2
1/3/07
415
3
18

Còn em thì thấy xe của bác Ân huynhân168 tận Nha Trang kìa...
Sao không thấy bác nhỉ, chắc lại ở lỳ trong ô tel vừa trốn nắng nắng vừa hâm nóng phải không.
Tết rồi em (bà cả và 2 nhóc nữa :)) làm chuyến du xuân SG-NT-ĐL-SG để kiểm tra CL con đường đèo mới ra sao. KL rất đáng để đi . Phê như con tê tê hehehe.
Công nhận cap leo đèo khỏe phết.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

@nvsag: Em ở NT từ mùng 3 đến mùng 6 mới về. Em chạy từ NT về SG hết có 6.30h à. Chạy tẹt ga luôn.;)

Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
59
GMFC

còn em đi ra ninh chữ chạy về SG có 5 tiếng thui, hỏi xe ngược chiều không có mấy chú XXX thế là cứ thế mà phang:D:D