Re:Chúng ta chúc nhau... Xuân Ất Mão... (box chúc Tết của anh em GMFC & Friends)...

Về phần chung thì chúc mọi thành viên trên diễn đàn nói chung mà anh em,chú bác trên GMFC nói riêng,sang năm mới,luôn gặp những điều mới,làn ăn tấn tới.lòng luôn phơi phới,và mọi người í ới rủ nhau đi off,hehe.Cung chúc tân xuân,chúc mọi người an khang thịnh vượng,tấn tài tấn lộc,Lái xe an toàn,ko còn gặp mấy bác Hugo áo vàng nữa.hjhj.Còn riêng Bác Tiberli thật hạnh phúc quá đi.chúc mừng bác nhé.chúc cho bà xã nhà bác mẹ tròn, con cũng tròn trịa xinh xắn,bé trai kháu khỉnh.(em ko thix con vuông,làm j có chuyện thế,mấy cụ nhà mình tục ngữ kì quá ).hjhj.Và điều e chúc cuối cùng là Lời chúc Sức Khỏe.chúc mọi người bên trong luôn khoẻ khoắn ngoài luôn xinh tươi nhé.Em xin hết ạ.hjhj

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Re:Chúng ta chúc nhau... Xuân Ất Mão... (box chúc Tết của anh em GMFC & Friends)...

@tuananh1202: mẹ tròn con vuông là nhìn theo phong thủy, ngũ hành... gì gì đó bác... đừng trách các cụ... các cụ xưa hay lắm đấy bác...
Em tặng các bác hình ảnh thuộc loại hàng hiếm ngày nay:

Hạng C
19/2/09
691
2
0

Chúc mừng Năm mới các bác nhé!
Cho em ném bác chủ thớt cục đá cuối năm: Năm nay là năm Tân Mão bác ơi, bác chúc mừng xuân Ất Mão là năm 1975 lận! :D

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50

Em không edit được... đang chờ HT duyệt lệnh sửa chữa... cái thiệp nó đúng ấy...

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?

Tiberli nói:

em sắp có F1 rồi ,đẹp trai như bố nó
Oạch! cụ tự tin nhẩy! Chúc mừng cụ!

Hạng B2
15/3/10
233
0
0
50

Cung chúc tân niên, CHÚC HẾT THÀNH VIÊN, Sức khỏe vô biên, thành công liên miên, hạnh phúc triền miên, túi luôn đầy tiền, sung sướng như tiên, GM ngày thêm phát triển.

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?

Các cụ đừng ném đá iem, iem chỉ nhại cụ Tú Xương tí ti thôi
CHÚC TẾT
Lẳng lặng mà nghe nó chúc nhau
Chúc nhau xế hộp sắm cho mau
Phen này ông quyết đi làm thuế
Thêm chục phần trăm coi thế nào!

Nó lại chúc nhau có lắm xe
Xe con lúc nhúc như lá tre
Phen này ông quyết làm xxx
Xé vé thôi cũng trắng vỉa hè:p

Xe công xe tư chạy ngổn ngang
Cứ mẹc, cứ bỉm cho nó sang
Phen này ông quyết làm đạo chích
bẻ kiếng, vặt râu cũng mỏi càng.

Rải rác lang thang khắp ngõ hang
Forum OS 8 tràn lan
Phen này tui quyết vô mới thỏa
Trống gõ, phèn la hổng đụng hàng!

CHÚC MỪNG NĂM MỚI!!!!

Guest
20/10/09
155
0
16
Sài gòn

Chúc mừng Năm mới. Chúc cả nhà năm mới Vạn sự như ý, Sức khỏe dồi dào.
Bài thơ “Chúc Tết” của bác xetrau đúng là tuyệt cú mèo…. Hi…hi…

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113

Chào các bác;
Khi em viết lời chúc này là chỉ còn 49 phút nữa đến giờ giao thừa bước qua năm Tân Mão ( Con mèo mới hihi). Năm Hổ đã qua, để lại bao niềm vui, nỗi buồn, tuy nhiên tình bạn, tình chiến hữu, anh em trong hội GMFC vẫn luôn bền vững.
Năm mới kính chúc các bác trong hội GMFC & Friends cũng như hậu phương của các bác một năm mới Thật nhiều sức khoẻ, Gia đình hạnh phúc, Sự nghiệp vững bền. Chúc mợ Juki ngày càng xinh đẹp, công thành danh toại, mọi việc như ý.
Trân trọng kính chúc,
Sing12

Hạng D
30/11/10
3.972
57.253
113

Dzô, Happy New Year!