Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
RE: Chùm ảnh bộ đôi bò "Lamboghini" tung tăng gặp cỏ tại PMH!

Nghe tiếng pô quá đã. Bác Lơ không đeo sít bèo nhá:D

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Ủa, em nghe nói mấy cái siêu tốc độ này là của một chủ. Đi thế này thì móc dây kéo đi àh:D

Hạng C
23/3/06
554
0
16
31
Viet Nam
otosaigon.com

Lần sau 2 bác, mỗi bác 1 xe. Đỗ song song nhau, để 1 em chân dài ra giữa, em ý đứng vứt cái........ như trong Tokyo Drift, khi nào cái đó rơi chạm đất thì 2 bác quay bánh vài vòng rồi đua cho OS xem......:D:D

Hạng B2
12/3/07
351
36
28

Đôi bò này ngoài đường hoàng tráng thế, nhưng trong OS được xếp trong "các loại xe khác" em thấy hơi tủi, trong "các loại xe khác" nghĩ là em nó được xếp chung với xe Tàu...:D Kiến nghị với bác Lơ mở thêm box cho em nó, VD như "XE HIẾM" chẳng hạn....:D

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Bộ đôi hòanh tráng! Ảnh chụp quá đẹp!
Test Bò phê quá Bác Hải, Bác Việt ơi! Chèm chẹp...!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Phải nói tiếng bò của SE hiện giờ là đỉnh nhất, chỉ cần nó hú nhẹ đủ gây sự chú ý hay giật mình của mọi người xung quanh. Có lần 1 chú 2B té vào làm trầy tai của bò khi giật mình nghe tiếng bò rống:D.

Hiện em đang nhức đầu để làm kế hoặch đưa 2 chú bò tót này tham dự chuyến Caravan lịch sử đến Malaysia, có lẽ mỗi bước chân của 2 chú bọ này đi qua sẽ làm các nước bạn như Thailand hay Malaysia phải kinh ngạc và có suy nghĩ khác về đất nước VN chúng ta.

Hạng D
29/6/04
1.115
9.145
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Trích đoạn: otosaigon

Phải nói tiếng bò của SE hiện giờ là đỉnh nhất, chỉ cần nó hú nhẹ đủ gây sự chú ý hay giật mình của mọi người xung quanh. Có lần 1 chú 2B té vào làm trầy tai của bò khi giật mình nghe tiếng bò rống:D.

Hiện em đang nhức đầu để làm kế hoặch đưa 2 chú bò tót này tham dự chuyến Caravan lịch sử đến Malaysia, có lẽ mỗi bước chân của 2 chú bọ này đi qua sẽ làm các nước bạn như Thailand hay Malaysia phải kinh ngạc và có suy nghĩ khác về đất nước VN chúng ta.
1 bó + 1 ngựa + vài chiếc SLK + Hummer + ... nữa là đoàn Caravan hoành tránh luôn !:D :D:D

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

bác lơ chạy kỉu gì mà xe nó giựt mún bể đầu bác HV_2K4 lun vậy. Nghe bác ấy chửi ác wá:D:D lúc đầu nó rống lên làm bác "má ơi" thế nhểy:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/11/07
129
7
18

ặc ặc !!!
quẹo phải ....
quẹo phải Ba !

hả ??? phải hả !!! ờ quên

tui kêu quẹo phải ! sao tự nhiên quẹo trái ....

kakaka chắc tại toát mồ hôi nhiều quá nên : "phải" tưởng là "trái"

Status
Không mở trả lời sau này.