Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com
RE: Chùm ảnh Ferrari F430 Spider tại SG!

Trích đoạn: MDmanu

Trích đoạn: tommy_teo

hehe. lúc nãy em gặp rùi. Đẹp wá bác ah. Em gặp ADV thế là em vào nc voi anh chủ xe và chủ salon. xe wá đẹp....Nhìn bảng số chắc các bác cũng phần nào đoán ra của ai chứ....
bác có thể cho tôi số phone của chủ salon dc ko?

chắc vẫn là Salon Thái Sơn 433 An Dương Vương Q5 thui bác ạh... bác có nhu cầu cứ chạy thẳng ra đó, khi nào mua xe nhớ khao a/e OS nha ^^

Hạng B1
4/1/08
82
0
0
the earth

Trích đoạn: bill chan

nhìn cool thật. chủ xe này cũng hay thật, nhìn cách gắn cái biển số cũng biết người chủ xe biết chơi xe hay ko. Nói thật với mấy bác, mỗi lần đi ra đường em hay để ý tới mấy cái biển số xe, có mấy chiếc xe hạng sang nhưng mà gắn cái biển số vào làm mất giá trị wá (cái khung gắn biển số thích hợp với biển số ngang mà lại gắn cái biển số hình vuông vào, nhìn mất thẩm mỹ ghê luôn). Bác nào mua xe khi đi đang ký biển số xe nhớ để ý tới mấy cái biển số nhe.
em thấy bác đề cao người ta qúa rồi đấy , chơi xe là như thế nào hả bác:D , nếu tính ra là biển số này phạm luật rồi, bởi vì quy định là mỗi xe bắt buộc phải có 1 biển vuông và 1 biển chữ nhật

Tập Lái
8/5/07
49
0
6

Nhà đẹp, xe đẹp mà chó cũng đẹp :D

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn

Mình chỉ xem xét về tính thẩm mỹ thôi ah. với lại mình nghĩ cái quy định về kích thước của biển số cũng đã lỗi thời rồi. bây giờ mà còn quy định kích thước của cái biển số to đùng ah. ko tin bác cứ tham khảo mấy cái biển số ở nước ngoài và ở Việt Nam thì sẽ biết.
Cám ơn bác nha.

Hạng C
12/4/07
576
0
0
Ha noi

bill chan:nhìn cool thật. chủ xe này cũng hay thật, nhìn cách gắn cái biển số cũng biết người chủ xe biết chơi xe hay ko. Nói thật với mấy bác, mỗi lần đi ra đường em hay để ý tới mấy cái biển số xe, có mấy chiếc xe hạng sang nhưng mà gắn cái biển số vào làm mất giá trị wá (cái khung gắn biển số thích hợp với biển số ngang mà lại gắn cái biển số hình vuông vào, nhìn mất thẩm mỹ ghê luôn). Bác nào mua xe khi đi đang ký biển số xe nhớ để ý tới mấy cái biển số nhe.
Mình chỉ xem xét về tính thẩm mỹ thôi ah. với lại mình nghĩ cái quy định về kích thước của biển số cũng đã lỗi thời rồi. bây giờ mà còn quy định kích thước của cái biển số to đùng ah. ko tin bác cứ tham khảo mấy cái biển số ở nước ngoài và ở Việt Nam thì sẽ biết.
Cám ơn bác nha.
Bác đừng chê người ta thiếu thẩm mỹ,quy định nó thế thì phải chịu thế thôi.bít là nó k hợp nhưng vẫn phải chịu thôi,còn muốn thay đổi phải có thời gian bác ạ(mà VN mình chắc còn lâu lâu...:D). Em thấy ở nước ngoài còn nhiều cái hay lắm chứ k chỉ mỗi cái biển số đâu,có lẽ bác nên ra nước ngoài mà sống,như thế sẽ "hợp gu thẩm mỹ" của bác đấy :D

Hạng D
16/10/07
1.702
1
36
Dầu Tiếng - Bình Dương

Nội thấ da Bò, còn xe là xe ngựa quá độc. Bác Hải cho em hỏi còn xe trùm mềm ở đằng sau là em nào vậy bác.

Hạng B2
13/10/05
153
0
0

con này nhập mới nguyên chiếc hay là hàng lướt các bác nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.