Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
27/2/07
28
0
1
www.lantabrand.com
Re:Chùm ảnh Rolls_Royce DropHead trắng trên đường phố Sài Gòn!

Em thấy con này khôgn đẹp chút nào, đã là sang trọng lại còn chơi mui trần, không đáng tiền. 

Hạng C
29/5/08
961
8
18
49
SGN

VU LAMBRO nói:
hanoixmen nói:
Ui cha! 2,1 triệu Mẽo bằng xếp đúng một hàng dài 10 con LS460L, so sánh như vầy mới thấy… khủng khiếp!!!
haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz. em thi em mua 12 con X6 moi con 1 mau. mep hang 1 choi cho mau. ai dam noi ko khung chu

2 bác so sánh thế này thì em pó tay!:mad:

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Toan_Kappa nói:
Ông bố trẻ nói:
SkylineGTR_R34 nói:
Em nghĩ sau này bác Lơ post ảnh xe đẹp hay siêu xe hay siêu sang trọng gì đó nên khoá comment lại thì hơn, nhìn topic ko nói đẹp wá thì toàn là mấy con số đoán già đoán non giá xe ...

Chứ biết nói gì giờ??? chỉ sợ không ai nói mới có vấn đề.

Em thấy nếu các tây ba lô nhìn vào cũng khen trầm trồ VN ta đã thoát nghèo , xe đẹp , với lại bên đó cũng hiếm thấy RR DC , huống gì dân Mem OS ta chứ

Bác sang TimeSquare Newyork City, hoặc Hollywood California thì không thiếu xe gì nhé.

Thêm nữa, nếu mua xe brand new thì mắc chứ nếu mua xe used thì giá nó không tới 5-600 ngàn đâu. Em nghĩ duy nhất ở VN chỉ có một người phụ nữ dám nhập xe theo đường chính ngạch và đóng thuế đầy đủ thôi. Nhưng rất tiếc....chỉ là phong độ nhất thời!!!!

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

chain nói:
Em nghĩ duy nhất ở VN chỉ có một người phụ nữ dám nhập xe theo đường chính ngạch và đóng thuế đầy đủ thôi. Nhưng rất tiếc....chỉ là phong độ nhất thời!!!!

Vậy là sao hả bác, rất tiếc về chuyện gì, em có nghe nhìu tin đồn nhưng vẫn ko tin, bữa em vẫn thấy chiếc RR đó chạy đi tỉnh

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

BMW Z9 nói:
chain nói:
Em nghĩ duy nhất ở VN chỉ có một người phụ nữ dám nhập xe theo đường chính ngạch và đóng thuế đầy đủ thôi. Nhưng rất tiếc....chỉ là phong độ nhất thời!!!!

Vậy là sao hả bác, rất tiếc về chuyện gì, em có nghe nhìu tin đồn nhưng vẫn ko tin, bữa em vẫn thấy chiếc RR đó chạy đi tỉnh

Nó vìa Phan Thiết phải hông bác? Em có nghe thằn em nói thế…

Tập Lái
24/3/08
3
0
0

ước gì mình được như anh ih' nhỡ,nhìn mà phát thèm luôn. thanks bác lơ đã nhiệt tình cho những tấm hình đẹp

Hạng B1
2/6/07
65
0
0

700.000 thang mĩ ra biển trắng ở vn thì RR mang tiếng mất bác ơi !!!
đã RR thì phải trên 1t thằng mĩ mới đáng.

Status
Không mở trả lời sau này.