Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
6/3/09
16
0
0
39
Re: RE: Chùm ảnh siêu xe Mercedes SLR Mclaren đầu tiên tại VN

Có em này mà đi thì ....chắc em chết mất!!^^

Hạng C
8/3/09
602
1
16

chủ nhân của em này là a cường $ trong tphcm nè.bây giờ thì nằm trong salon Nguyen Hieu Nghia ở AN DUONG vuong. giá của em này được ông chủ rao với giá 600000$.còn ống bô thì nghe êm ru.chẳng hay băng Garlagdo

gbl
Hạng B1
24/2/09
95
0
0

đẹp quá

Hạng B2
7/4/09
306
0
0

qua dep? hehe? uoc mo cua toi

Hạng B1
9/11/07
83
36
23
HCM

Ve tu nam ngoai, den tan bay gio moi thay em no chay tren duong pho Saigon toi qua. Bien so gan 1 ben nhin rat phong cach!

Tập Lái
13/5/09
4
0
0

ko còn gì để nói..o_0em bắt đầu mơ đến nó rồi...-_-

Hạng B2
30/9/08
187
0
0
Golf_GT1 nói:
Em này nội thất nhìn bắt mắt với da màu trắng sáng. Taplo kim loại nhìn pro hơn hẳn

Em không đồng ý với bác đâu. hihi
Ý của riêng em: Đã là SLR, Lambo, Ferr, R8......Thì .....miễn bàn về nội ngoại thất nữa bác ơi. Vì đơn giản em nó là siêu xe. Mà ở VN chúng ta ai lái siêu xe thì cái đáng quan tâm nhất của chủ xe và của người khác nhìn vào vẫn là cái logo. Em nói có vẻ khó hiểu nhưng ý em là ai đã có những em này có nghĩa là người ta đã có 1 bộ sưu tập xe rồi, mà đối với người ta xe không còn là phương tiện đi lại nữa mà là thú vui sưu tầm (vì vậy em mới nói đối với người ta chất lượng cũng như nội ngoại thất không quan trọng). Ví dụ nếu bác đặt Aston martin 77_one thì bác cần gì quan tâm đến chất lượng cùng như các thứ khác nhỉ? bởi đơn giản trên thế giới chỉ có 77 chiếc mà thui. Còn trên TG người ta chơi siêu xe thì người ta hay quan tâm đến vận hành nhiều hơn (nhiều siêu xe triệu đô còn bị cắt hết radio, DVD, loa... chỉ được để lại mỗi cái điều hoà đểu thui đó bác).
Vài ý tản mạn vui thôi. chúc các bác vui, khoẻ.

Status
Không mở trả lời sau này.