Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
22/5/07
128
57
38
Em thấy nếu giá tiền như bác mà làm ở Q2 thì múc Ehome2 là chuẩn đới,thiết kế đẹp hơn thăng ehome2 ,khuôn viên rộng rãi hay lắm.Nhưng em ghét thăng CDT Nam Long lắm .mịa nó chứa em đang ở khu Nam Long ,khu quy hoạch phân lô bán nền.Nó bán đất xong dân xây nhà xong ,bảo vệ chỉ có 2 thằng già già toàn để tụi choai choai vào đua xe,rồi điện và in ternet ,điện thoại quy hoạch ngầm mà nó ko làm (do hạ tầng ko đồng bộ ) cứ để bọn dịch vụ vào đi nổi ,nhìn chán lắm .em ghét là ghét chỗ đó.nói chung hậu mãi của thằng củ chuối này kém .

Hạng B2
4/10/10
495
0
0
SaiGon
doanhoangdan nói:
Chào các bác, em chuẩn bị ra trường và sắp đi làm nên cũng tính chuyện mua một căn nhà để ở nhưng với tiềm lực là 800tr thì em có ý định là mua 1 căn chung cư tầm 1-2, dt có thể là <60m2 phòng ngủ vì có thể lâu lâu bố mẹ em có thể vào thăm và ở lại. Em sau này có thể làm việc tại Q2 và Q3, mấy bác có thể giới thiệu em vài địa chỉ để đến thăm quan và tham khảo được không ah, có thể là chung cư cũ hay trên dự án sắp hoàn thành cũng được vì chưng cư mới chắc giá này hơi khó. Mong nhận được nhiều sự tư vấn của các bác. CHúc các bác giáng sinh và năm mới vui vẻ, hạnh phúc
Sắp ra trường mà có 800 củ để mua nhà rồi à? giàu thế?

Hạng C
25/5/07
834
8
18
www.otosaigon.com
wooknight nói:
doanhoangdan nói:
Chào các bác, em chuẩn bị ra trường và sắp đi làm nên cũng tính chuyện mua một căn nhà để ở nhưng với tiềm lực là 800tr thì em có ý định là mua 1 căn chung cư tầm 1-2, dt có thể là <60m2 phòng ngủ vì có thể lâu lâu bố mẹ em có thể vào thăm và ở lại. Em sau này có thể làm việc tại Q2 và Q3, mấy bác có thể giới thiệu em vài địa chỉ để đến thăm quan và tham khảo được không ah, có thể là chung cư cũ hay trên dự án sắp hoàn thành cũng được vì chưng cư mới chắc giá này hơi khó. Mong nhận được nhiều sự tư vấn của các bác. CHúc các bác giáng sinh và năm mới vui vẻ, hạnh phúc
Sắp ra trường mà có 800 củ để mua nhà rồi à? giàu thế?
mua làm nông dân mà bác

Hạng D
26/10/10
1.678
13.861
113
Đồng ý với bác Luyen ,  800 triệu mua Ehom2 là chuẩn .

Status
Không mở trả lời sau này.