Hạng C
5/2/07
674
2.097
93
Sài Gòn
VCS chắc không có anh nào trong này ôm ngoài ông Joh nhỉ ,tôi thấy có khi nó giảm về 54 hay ít là dưới 60 trong thời gian khoảng 3-4 tháng thì cũng nên sợ đấy nhỉ .Bạn nào than ôm PNJ mãi vẫn không lên để cắt là do chọn con xu hướng down mua thì khó rồi.

Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Anh không tin thằng PYN ngu dốt thế.
Thuyết âm mưu: thằng quản lý quỹ Pyn đi đêm với anh D. Quỹ thì lỗ nó vẫn lãi :)
Xao nay anh lạc vào đây vại? :D

Quỹ cũng như nhỏ lẻ hoy anh. BBs hay MMs gì cũng có lúc trật đường ray, lỗ là bình thường. BBs với BBs oánh nhau suốt ấy mà anh :D

Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Cú giảm hôm nay chưa phá vỡ xu hướng tăng, nên chưa đáng lo nha anh em.
Anh có dự đoán gì về cuộc họp Chum - Tập cuối tuần này hông ạ?

Đoạn uptrend này của anh là được xác định đến đoạn nào ạ?

Tập Lái
15/6/15
4
1.068
78
Riyadh, Saudi Arabia
Còn HPG khi nào nó lên đây anh , hàng rẻ quá anh vô phụ em 1 tay đi.

Sức người có hạn anh:)
Xuống dưới 34.7, thì biết đâu có giá 33.1 và 31.6 mua tiếp:D
Người giữ thì buồn, người mới mua thì vui vì có hàng giá rẻ.

Em không thích HPG, vì em thấy ít thông tin về những người làm việc cho họ (bản chất là em không chịu tìm hiểu, chứ thông tin thì thiếu gì :)). Nếu họ tuyển được người có năng lực, quản trị tốt, chẳng chóng thì chầy rồi cũng sẽ thành công. Cá nhân em thấy tin HPG nhảy vô BDS, xây chung cư là không tích cực.

Nhưng mặt khác, rõ ràng là HPG cũng là một doanh nghiệp tiếp cận được công nghệ hiện đại, rất đáng để xem xét đầu tư :D

P/S: Sao anh lại lấy nick là "dâm tặc" vậy, chắc có kỷ niệm đặc biệt:D

Hạng B1
12/6/18
73
1.553
83
43
Sức người có hạn anh:)
Xuống dưới 34.7, thì biết đâu có giá 33.1 và 31.6 mua tiếp:D
Người giữ thì buồn, người mới mua thì vui vì có hàng giá rẻ.

Em không thích HPG, vì em thấy ít thông tin về những người làm việc cho họ (bản chất là em không chịu tìm hiểu, chứ thông tin thì thiếu gì :)). Nếu họ tuyển được người có năng lực, quản trị tốt, chẳng chóng thì chầy rồi cũng sẽ thành công. Cá nhân em thấy tin HPG nhảy vô BDS, xây chung cư là không tích cực.

Nhưng mặt khác, rõ ràng là HPG cũng là một doanh nghiệp tiếp cận được công nghệ hiện đại, rất đáng để xem xét đầu tư :D

P/S: Sao anh lại lấy nick là "dâm tặc" vậy, chắc có kỷ niệm đặc biệt:D
Thanks anh động viên để gồng tiếp , con nay đang -10% thôi à . Cái nick là bản chất thâtcoi người em đó bác , akakaka

• Like
Reactions: Nok Liu Lo