Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
25/5/07
341
1
0
RE: Chương trình Camravan dành cho hội TFC!

Trích đoạn: mb_fan

thế thì em phải ở nhà ngóng hình của các bác rồi, đâu có chiếc Toy nào đâu mà tham gia:(

em định kiếm cái chữ TOYOTA ịn vô, mua thêm 2 cái logo TOyota gắng tạm vô, vậy có vi phạm gì ko bác???:D:D:D

Tập Lái
18/5/08
14
0
0

Cho em hỏi kinh phí của 1 người khoảng bao nhieu vậy? Em chưa là thành viên của TFC có được tham gia không?
----------------------

Bác vui lòng gõ chữ thường đừng in HOA

Bác đã là thành viên của TFC rồi đấy

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Hiện tại chỉ lấy ý kiến về hành trình thôi bác ạ!

Khi nào tiến hành thì sẽ chi tiết hơn

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Em cũng nghĩ 4 ngày 3 đêm là ổn.

BDH đang lên kế hoạch và khẩn trương vụ đồng phục. Chắc sẽ công bố nay mai

Tập Lái
3/3/05
13
0
0

trời ui ! vậy thì em phải ở nhà , dù rất muốn đi cùng các anh , không có TOYOTA thì lấy đâu mà đi anh Puma ơi , chắc nhiều anh em cũng khúc mắc như em ...... ( buồn quá......! )

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Trích đoạn: escape

trời ui ! vậy thì em phải ở nhà , dù rất muốn đi cùng các anh , không có TOYOTA thì lấy đâu mà đi anh Puma ơi , chắc nhiều anh em cũng khúc mắc như em ...... ( buồn quá......! )

Có gì phải buồn đâu bác. Nếu không có xe thì đi chung với các member khác. Vừa tiết kiệm vừa vui. Miễn có lòng tham dự là được gồi :D.

Trích đoạn: Hungo2

Trích đoạn: escape

Có gì phải buồn đâu bác. Nếu không có xe thì đi chung với các member khác. Vừa tiết kiệm vừa vui. Miễn có lòng tham dự là được gồi :D.

Anh sắp xếp đi được khg????

P/S: Em định gọi ĐT mà em quên...chẳng thấy mail miếc gì của anh cả[8|]

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

@ bomdien: Nếu có lịch cụ thể thì chắc là được, tại vì cuối tháng 8 là mình nhập học ( cái vụ này có thể xin nghỉ phép ở trường và ở BV ). Còn cái vụ thứ hai mới căng, ngay dịp đi Cam thì bà cả cần xe để đi công tác ở miền Tây vài ngày, nếu thu xếp không được thì đành đi nhờ các bác vậy. Hổng biết có ai sẳn lòng không nữa :D.
Còn mail thì để mình gởi lại cho bác.

Status
Không mở trả lời sau này.