Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
tamtany nói:
nguoiphutinh nói:
Ôn lại kỹ niệm xưa.
Xem lại hình thích thiệt.
Kỷ niệm cả đống "cãi lộn" tới 1 giờ sáng dzụ cầu sau với cầu trước cái nào tăng tốc ngon hơn!!! :D
Qua khỏi cái tuổi sồn sồn rồi mà còn,,,,,,,,,,thiệt tình! Đúng là teen đầu bạc.

Hạng B2
23/2/12
452
62
28
Chắc là xuất ngoại đi anh Cường ơi!
@ các Bác: "cải lộn" ở nước ngoài để có thêm kỷ niệm mới:D:D:D

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.866
113
F1 lớn nhà em sẽ thi xong HK II trước 30/4, vì vậy xin các bác cho ý kiến về CT lễ 30/4 ạ.
NN cho nghỉ lễ từ ngày thứ bảy 27/4 đến hết ngày 01/5 (5 ngày).
Hôm qua có nhắc bác CC về CT xuất ngoại cho đám loi nhoi previa thì được .......................
thông báo miệng là visa cho xe qua Cam là 250 obama nên CT du hí Cam chắc hổng có ai hưởng ứng rồi.
Vậy các bác thích đi chổ nào thì em ... nhích chổ đó ạ!

Hạng B2
23/2/12
452
62
28
không biết sao chứ em thấy hình như các Bác không hứng mấy với chương trình du hí nội địa thì phải, nhà em cũng thích đi Cam. 250 thì 250, các Bác đặt gạch cho xôm tụ đê.......!!!!

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
chiều nay ngồi nói chuyện với BOSS thì nảy ra ý tưởng đi du lịch cam nhưng bằng xe thuê cho nó rẻ,em đã nhờ cô em dâu đang làm công ty lữ hành lên thử 1 chương trình du hí riêng cho anh em nhà ta thử xem sao mai có tin em sẽ đưa lên để các bác bóng bàn

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Hình như bên XNL cũng đi Mamento đó anh Cường.
Chắc em rút lui chuyến này. Đc nghỉ 5 ngày em làm luôn Tuor Đà Nẳng, Huế, Hội An.
Hơi chật thời gian nhưng sẽ gói gém cho đúng lịch.
Lịch chạy vầy có hợp lý không nhé các ka ka:
+ Chiều 5h đạp 1 mạch ra Nha Trang. Ghé Tuy Hòa ăn sáng. Ngủ bụi 1h tại các cây xăng lớn trong đêm. Vậy là ngót 570km cho 12h. Trung bình 48km/h.
+ Chiều cán đích Đà nẳng. Nhận phòng ăn tối. Chơi 1 điểm gần gần về ngủ lấy sức cho lịch ngày hôm sau.
Nhìn lịch chạy đuối TX quá.
+ Chiều chạy về y chang.

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.866
113
nguoiphutinh nói:
Chắc em rút lui chuyến này. Đc nghỉ 5 ngày em làm luôn Tuor Đà Nẳng, Huế, Hội An.
+ Chiều 5h đạp 1 mạch ra Nha Trang. Ghé Tuy Hòa ăn sáng. Ngủ bụi 1h tại các cây xăng lớn trong đêm. Vậy là ngót 570km cho 12h. Trung bình 48km/h.
+ Chiều cán đích Đà nẳng. Nhận phòng ăn tối. Chơi 1 điểm gần gần về ngủ lấy sức cho lịch ngày hôm sau.
+ Chiều chạy về y chang.

Xe em đã độ tài xế ... điện chưa vậy? Chỉ cần lập trình tài xế xong là mình lên xe ngủ cho đến đích luôn! hê hê

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
nguoiphutinh nói:
+ Chiều chạy về y chang.
Bình thường thôi! Đợt rồi em cũng đi giống dzậy: Sáng 4g de-pa, chiều 14-15g tới NT, sáng hôm sau 5g de-pa, chiều chừng 17-18g tới ĐN. Vòng về thì xếp 1 đêm ngủ Hội An, de-pa từ Hội An về tới Quy Nhơn chừng 16g, hôm sau từ Quy Nhơn về chắc cũng tà tà vì là "cọp về rừng"!!!