Hạng B2
18/11/08
135
13
18
40
cám ơn bác WIT, em sẽ chuyển "nhời khen" của bác đến em (của) Hằng...haha.. Em đã nhận dc hồ sơ đăng ký của bác.

Chém Gió
13/5/10
99
45
28
46
Wit Diablo nói:
chán bác F150 ghia, đặt tay lên xe ko đặt đòi đặt lên bác *Subaru*, mà nếu bác *Subaru* chịu thì cho e ké với nhé :)). Cô Hằng MC Subaru "dễ shương" thế nên em đang nhờ bác *Subaru* làm mai cho e đó =)) bác đừng giành với e nha

Nhường bác em Hằng , em chỉ khóai *Subaru *thôi , tối ngủ cũng nằm mơ tới *Subaru*.

Hạng B2
18/11/08
135
13
18
40
kedu016 nói:
lazy đi khám sk quá...........

Thông báo với bác, em đã thuyết phục được việc khám sức khỏe rồi. Các bác chỉ cần nộp cmnd photo+ 2 mẫu đăng ký (tải trên website hoặc đến showroom điền trực tiếp) + 100k lệ phí cho từ thiện là ok. Việc khám sức khỏe sẽ được thực hiện ngay hôm đó. Mong nhận được hồ sơ của các bác sớm.

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM
sao lại 21t trở lên hả bác? em đi khám sức khỏe và làm giấy đầy đủ rồi, về đọc tin thấy oán quá. huhu

Hạng B2
18/11/08
135
13
18
40
thông báo với các bác, công ty em sẽ hỗ trợ lệ phí đăng ký cho 300 thí sinh đầu tiên đăng ký tham gia. Các bác nộp sớm nhá.

Hạng B2
10/5/10
200
0
16
cái này em chắc chắn không có cửa vì em không thể tại vị như vậy quá 1h đồng hồ. tưởng là thi gì đó về trí tuệ, hay khéo tay thì em tham gia chứ thi thế này thì .... thui, mặc dù em sẵn sàng đóng 100K làm từ thiện !

Hạng B2
26/5/10
303
7
18
tình hình là mới bị loại vì một lý do hết sức vớ vẩn
trong phần thi cầm chai nước đưa ngang vai, MC hướng dẫn như thế nào thì làm thế ấy mà bị giám sát bảo sai, mình cãi thì anh ấy bảo :"Chị Hà nói hồi nào?!", thêm 1 chị khác lại hỏi qua loa vài câu rồi thôi... mình có cảm giác do lần đầu tổ chức nên ban tổ chức còn chưa chặt chẽ, thống nhất cũng như các giám sát còn cảm tính, người bắt kẻ tha. có những người thiếu điều kẹp nách chai nước mà vẫn cho qua. Cái sự chặt chẽ thống nhất thể hiện rõ khi MC cứ luôn phải hỏi BTC tư thế nào bị loại, tư thế nào được chấp nhận, đôi khi BTC mất 2s suy nghĩ rồi mới quyết. Mà MC thì không rõ có phải Việt kiều không chứ nhiều người phản ánh xổ tiếng Anh bồi nhiều quá....

Tuy nhiên, nhìn chung thì chương trình khá thành công ngoại trừ một vài tồn tại nhất định trong những thời đỉêm tế nhị.

Hạng B2
18/11/08
135
13
18
40
Cám ơn bác đã góp ý! Do lần đầu tổ chức còn nhiều sơ suất! Mong các bác tiếp tục ủng hộ năm tới!

Tập Lái
1/8/10
43
3
0
46
Chương trình này kết quả, diễn tiến đến đâu không thấy mấy ông Mờ k ờ tờ nhà Subaru Việt Nam lu loa tiếp nhể?