Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Re:Chương trình leo núi Bà Đen - Tây Ninh ngày 20/4/2013

TRANHA nói:
Thong.Nguyen nói:
Nghe thì đã quá, nhưng không biết sức có còn leo nỗi không nữa.
Em đã leo rồi nghe nói lên Viếng bà thì đi bộ mới thành tâm. lỡ có mệt cũng không được kêu .
Thành tâm mình có thừa thế là quyết tâm leo. phải nghỉ uống nước 3 lần và quần áo ướt sẫm mồ hôi từ đầu xuống chân chảy dòng dòng như vừa nhảy xuống bể bơi lên í. Bù lại Bao nhiêu chất độc theo mồ hôi ra hết. lúc xuống em đành tách Đoàn làm em bốn Bánh phi trên máng trượt.
Bác nào lỏng gối chọn cách như em cho lành.
Vụ này cũng hay nè, lên đến nơi mà thấy còn sức thì đi xuống bình thường, còn đuối rồi thì áp dụng phương án trên.
Thanks

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53

BOY9999 nói:
Em mới đi Núi Bà Đen hôm thứ 7 tuần rồi^^, em đi lên núi lúc 8h tối, gió mát vi vu, trên núi buổi tối củng đông vui lắm, thấy dân chúng bài beer và mồi ra nhậu bấy:D
Leo tối lên tới nơi nữa đêm thì rồi sao bác, ngủ lại luôn àh

Hạng B2
8/4/13
203
10
18

em thì chẳng biết tý nào về leo núi

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Thong.Nguyen nói:
TRANHA nói:
Thong.Nguyen nói:
Em đã leo rồi nghe nói lên Viếng bà thì đi bộ mới thành tâm. lỡ có mệt cũng không được kêu .
Thành tâm mình có thừa thế là quyết tâm leo. phải nghỉ uống nước 3 lần và quần áo ướt sẫm mồ hôi từ đầu xuống chân chảy dòng dòng như vừa nhảy xuống bể bơi lên í. Bù lại Bao nhiêu chất độc theo mồ hôi ra hết. lúc xuống em đành tách Đoàn làm em bốn Bánh phi trên máng trượt.
Vụ này cũng hay nè, lên đến nơi mà thấy còn sức thì đi xuống bình thường, còn đuối rồi thì áp dụng phương án trên.
Thanks

Mới đến điện Bà bác đã đuối thì làm sao leo lên đỉnh núi được, điện bà chỉ mới có 1/5 cung đường lên đỉnh núi thôi nhé bác :D

Hạng B1
12/3/12
55
12
8

Các bác đi Sg đi TN có gì alo phone em em hướng dẫn quán ăn , đường đi !
Em là Dân Tây Ninh
Dặn các bác là : CÓ Bắn Tốc Độ !
Cẩn thận xe CAM RY đỏ đô đời 89 ! Bs vô chừng ! Nó xin thì nhường đường nhé !

Tập Lái
22/3/13
34
6
8
41

Hồi mình leo núi Bà Đen với đôi giầy gót nhọn cao 1 tấc vì cả đám đi đám cưới về ngẩu hứng ghé vào luôn, thế mà cũng lên được tới nơi thế mới tài.

Hạng B2
17/2/13
206
0
0

socketone nói:
Các bác đi Sg đi TN có gì alo phone em em hướng dẫn quán ăn , đường đi !
Em là Dân Tây Ninh
Dặn các bác là : CÓ Bắn Tốc Độ !
Cẩn thận xe CAM RY đỏ đô đời 89 ! Bs vô chừng ! <span style=""color: #ff0000;"">Nó xin thì nhường đường nhé</span> !

Nó xin thì nhường hay không bác ?

E đang ký dự bị thui nha bác Lơ.

Hạng C
5/6/11
619
351
63
GOODCARE AUTO
goodcareauto.vn

otosaigon nói:
Thong.Nguyen nói:
TRANHA nói:
Thong.Nguyen nói:
Thanks

Mới đến điện Bà bác đã đuối thì làm sao leo lên đỉnh núi được, điện bà chỉ mới có 1/5 cung đường lên đỉnh núi thôi nhé bác :D
Thực ra chỉ còn 1.5/5 cung đường thôi nhưng từ điện Bà lên đỉnh núi dốc đứng hơn, Sức lực lúc này cũng kém hơn lúc ban đầu rất nhiều,nên thấy dài hơn và lâu hơn thôi.
Nể phục mấy bác cửu vạn nợi đây vác gạo 50 kg hoặc cây nước đá to 70 kg đi một lèo lên xuống tranh thủ còn làm chuyến tiếp.