Hạng D
6/4/05
3.604
2.136
113
Dạ Track listing của The Beatles No 1 đây ạ, em cám ơn bác Chai en và Phú hộ nhe, hihi.
Đúng rùi đó bác Phú hộ, năm ngoái có cái thớt âm nhạc hay bà thím, em chưa kịp down hết đã bị xóa mất tiu rùi, hok biết có ai giữ được ko ta? Chắc nghi có bác Hcivic quá, bác Hải vô cần phơm để em ghé qua quán chép luôn cho tiện, hihi!
Track Listings</h2>
1. Love Me Do 2. From Me to You 3. She Loves You 4. I Want to Hold Your Hand 5. Can't Buy Me Love 6. A Hard Day's Night 7. I Feel Fine 8. Eight Days a Week 9. Ticket to Ride 10. Help! 11. Yesterday 12. Day Tripper 13. We Can Work It Out 14. Paperback Writer 15. Yellow Submarine 16. Eleanor Rigby 17. Penny Lane 18. All You Need Is Love 19. Hello Goodbye 20. Lady Madonna 21. Hey Jude 22. Get Back 23. The Ballad of John & Yoko 24. Something 25. Come Together 26. Let It Be 27. The Long and Winding Road

23/10/06
14.638
5.121
113
phuhaonguyen nói:
chain nói:

dennis nói:

Bác Chain cho em xin nguyên 1 cái CD Number 1 của The Beatles, hay bác có CD Collection nào hay của nhóm này thì bác cho em luôn nhé, cám ơn bác!  
Bác lcho em tên bài hát đi rồi em tìm dễ hơn vì em ko biết CD #1 của Beatles gồm những bài nào.  
Thanks bác Phuhao nhé bác hoạt động tích cực quá. 
Em còn mấy cái link The Beatles của thớt âm nhạc năm ngoái, để em lục lại rồi post lên. 
@chai-en: em đang quởn mà bác! Chắc bữa nào làm khóa training Google cho cư dân OS quá! 

Mấy cái link cũ đai hết ráo rồi! Bác tìm bác phucuongvo để có hàng nhé! một cơ số Album luôn!

Tập Lái
6/6/08
5
0
1
47
Các bác giúp em tìm bài này với:

Title: Master Sleep - Original Mix
Artist: Frangellico

Thanks các bác.

Hạng B2
28/10/06
160
4
16
Các bác giúp em cả cái album hit của Toto Tocugno với. Hồi nhỏ nghe qua băng cassette quá hay luôn nhưng bây giờ hình như thất truyền rồi. L'Italiano thì dễ tìm. Thank các bác.