TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
otosaigon nói:
@F1 nhá, lão mà hông đi là em cho VA nghỉ hưu luôn ;) .
Bác mà ôm vàng anh .. giống như ôm gách nợ...
Biết thế, nhưng lúc đưa VA cho em chăm sóc, bác F1 bịn rịn chia tay và nhắn nhủ em rằng: "bác về nhớ lo cho nó kỹ tí, xe dù có cũ có này nọ nhưng dù gì cũng là 1 thương hiệu, 1 tên tuổi lớn, hình ảnh và danh tiếng của em nó đã tràn ngập các diễn đàn thậm chí vượt xa ra cả ngoài biên giới VN :D, em là em tin tưởng lắm mới giao cho bác đấy, bác về nếu có điều kiện và thời gian thì nên độ thêm một số thứ cần thiết cho off-road như là phủ pha lê bóng toàn xe, trang bị màn hình có bluetooth, làm lại dàn lạnh, quan trọng là phải cách âm, chống ồn, dán kính V-kool...thì mới mong nó phát huy hết công suất lúc ọp rốt được"...:D
Thế mà bây giờ các việc bác giao phó em đã làm gần xong mà bác bảo là bác không đi được, thiệt là buồn và tiếc quá đi

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
juanle nói:
Cuối tuần này em mới xác nhận nhen mấy bác. Giờ cho em kê đỡ 2 đôi dép lào trước
Mang súp bờ dép đi đi bác.
Em ngay bữa đó cũng kẹt mấy cái đám cưới đó chứ, nhưng chơi luôn. Đời thì có thể tổ chức đám cưới vài lần chứ off-road thì chả có mấy khi

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Em chỉ rón rén đặt nửa cục gạch (2L) do tuần sau cả gia đình đi Đà Lạt, em mà đi Đắc Nông chuyến này thì vợ + con ở nhà 1 mình nên đang tính đường nào thuận tiện nhất.

Last edited by a moderator:
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
bannang.com nói:
Đặt gạch hoài mà ko đi mấy bác chửi, thôi đành đến đó xong xe rồi tính .:D
Từ hồi bác mua Trai Tân đến giờ...cũng chưa tham gia chương trình lần nào...vì thế đây là dịp để bác có hành trình off-road 2 năm....
còn không em cho bác mượn cái này 
về đập xe cho rồi...

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
TOY nói:
juanle nói:
Cuối tuần này em mới xác nhận nhen mấy bác. Giờ cho em kê đỡ 2 đôi dép lào trước
Em ngay bữa đó cũng kẹt mấy cái đám cưới đó chứ, nhưng chơi luôn. Đời thì có thể tổ chức đám cưới vài lần chứ off-road thì chả có mấy khi
Em đợi PhanL, Binhbeer, truongjeep vào rồi múc luôn thể

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
juanle nói:
TOY nói:
juanle nói:
Em đợi PhanL, Binhbeer, truongjeep vào rồi múc luôn thể
Đợi gì nữa Bác, múc luôn đi.
Em gọi Bác Phan nhưng Bác ấy mắc kẹt đám cưới rồi.
Còn Bác Bình beer và Trườngjeep đi đâu mà im thế không biết.

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
binhbeer vẫn còn tiếng động lạ sao dám đi.
truongjeep cong đang mơ màng dưới con kinh còn đâu tâm trí off road.
ducdoor xe nằm viện đại tu
các bác chủ động đi cho nó máu.