Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39
Re:Bóng bàn chuẩn bị chương trình Offline nhân ngày quốc tế Thiếu nhi 1-6 - Hội GMFC @Friend

Xếp đội hình lại kìa ông 4W, biến đâu mất tiu rồi.

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Re:Bóng bàn chuẩn bị chương trình Offline nhân ngày quốc tế Thiếu nhi 1-6 - Hội GMFC @Friend

vule_nev nói:
Xếp đội hình lại kìa ông 4W, biến đâu mất tiu rồi.
Đang thở oxy kêu gì mà hoài vậy

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

bác bốn bánh ơi, mai nhớ đem logo hội mình cho em nhé và nếu có cho em xin logo OS mới luôn nha. (mai em đi xe em luôn CAPTIVA)

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI

tranguyen nói:
@4B: Em đã update số DT mới của em trên form refresh member list rồi. Số cũ cũng còn dùng nhưng em ít nghe lắm. Riêng ngày mai em sẽ đi với thằng đệ bằng chiếc Pajero mà mua từ Cty em (em đã từng nói với bác đó)
Bác SMS số mới cho em đi ( em mới xem danh sách số đt của bác chưa đổi ) ... Mà ngày mai đi Vũng tàu luôn nhe bác ... để em coi Pajero chạy thế lào .. he he

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39

bonbanhxequay nói:
tranguyen nói:
@4B: Em đã update số DT mới của em trên form refresh member list rồi. Số cũ cũng còn dùng nhưng em ít nghe lắm. Riêng ngày mai em sẽ đi với thằng đệ bằng chiếc Pajero mà mua từ Cty em (em đã từng nói với bác đó)
Bác SMS số mới cho em đi ( em mới xem danh sách số đt của bác chưa đổi ) ... Mà ngày mai đi Vũng tàu luôn nhe bác ... để em coi Pajero chạy thế lào .. he he
Dụ dỗ con nít nè

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI

dorive nói:
bonbanhxequay nói:
Vui quá , trưa giờ về mới xem
-Hunglydi : Không có số 13 , em đã xếp số 14 cho bác rùi
-Thangtnl: Đi Giang Điền thì quá cool rùi , nhưng mà bác có vướng gì đâu mà không đi Vũng Tàu luôn vậy???
-Tranguyen : Giang điền hay Vung Tau gì thì có bác cũng quá vui rùi .. hôm qua em đã SMS cho bác rùi , cứ thế mà mần nhe
Chương trình Offline  quốc tế Thiếu nhi 1-6 - Thác Giang Điền-Vũng tàu (đã có chương trình

-TangThanhHa : 10g là tụi em tụng KEN rùi , có 5 thùng KEN chở đi mà ... bác cứ vô Giang điền làm tăng 1 , xong bác qua Long Hải làm tăng 2 ( như hôm trước đã bàn ) , xong tăng 2 về quê nhà Vũng Tàu em chờ bác tăng 3 nhe ..
-GM-CAPTIVA : Lần đầu tiên đi off , em đã giao bác làm xe SWAT rùi ... có gì em sẽ giúp bác trong việc chặt chém ... nhớ mở bộ đàm max nhe ... xong chuyến này là bảo đảm lần sau bác sẽ tự xử luôn .
Cái độ "ngắn hạn" này coi bộ xôm tụ ra phết các cụ nhảy?....
Chương trình Offline  quốc tế Thiếu nhi 1-6 - Thác Giang Điền-Vũng tàu (đã có chương trình

bác giahuy09 mới SMS là đi CAP lun cho ló máu, bác 4W xem bố trí số má cho hợp ný toét nhé! (có logo GMFC và OS cho mấy bác mới luôn chứ hả 4W ơi?)
Ngắn hạn là sao bác ... dài hạn có nhiều thú vui hơn đó ... không đu theo em ... mai mốt ... tự trách ... sao không ... tới luôn .. he he .
Logo và số có đủ rùi .
Đây ... thứ tự xếp xe nè ..

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

hichic ác thiệt, từ số 5 lọt xuống 15, đi Vũng Tàu làm xe chốt đòan luôn hả bác?

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI

vule_nev nói:
bonbanhxequay nói:
tranguyen nói:
Dụ dỗ con nít nè
Dụ cái giề ... mai mốt đừng có tự trách sao không .. tới bến luôn ... he he . Em biết bác Tranguyen sẽ đi Vũng tàu với em ... về khua sẽ tụ hội cùng bác Tăng Thanh Hà .

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI

giahuy09 nói:
hichic ác thiệt, từ số 5 lọt xuống 15, đi Vũng Tàu làm xe chốt đòan luôn hả bác?
Theo đội hình , số 7 SWAT , số 15 kế chót ... mà SWAT làm nhiệm vụ thì 15 chốt đoàn. Em quên còn Pajero nữa ... cho số 20 luôn. Đi Vũng tàu 20 chốt .. he he

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI

Cập nhật tiếp

Báo cáo : Hết số rùi nha các bác ... chỉ còn 02 số 10 tồn kho thôi . Lý do : Xe Cap của bác Tranguyen được gắn số 10 từ chuyến đi Phan rang , tới giờ số vẫn chưa bung nên em còn dư tới 2 số 10 lận .

Last edited by a moderator: