Hạng C
1/10/05
848
58
28
53
Giờ này không biết các bác đã hạ trại và nướng thịt chưa?

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
các bác lên đường vui quá. em ở nhà hóng hớt . xe của em cũng đang offroad ở đà lạt rồi . còn em thì ngâm ngùi. :(. 9h30 tối . chắc giờ nảy đông vui lắm

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.458
2.198
113
48
TP.HCM
Em chuẩn bị tất cả mọi thứ xong hết, tiền quyết tâm cũng nộp từ lâu. Vậy mà đến phút 90 lại bận không đi được. Giờ này chắc các bác í đang xử con bê và mấy chai rượu. Chúc cả đàon đi vui và bình an

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Báo cáo các bác, chuyến Ộp Râu thành công tốt đẹp!
Không ai sức đầu mẻ trán cả ạ! Tuy nhiên nhật ký hành trình sẽ rất hồi hộp đấy ạ...
Hình ảnh thì.....phù ù....các bác ráng chờ nhe.....Mới về chắc anh em còn mệt.....Ăn uống xong đã roài post hình phục vụ các bác ạ!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Rất tiếc các bác không thể tham dự vào giờ chót, hẹn gặn các bác lần tới.

Các bác tham gia chương trình vui lòng chia sẽ và post ảnh tại thớt mới sau:
[link]http://www.otosaigon.com/forum/m1899033.aspx[/link]

Tập Lái
27/11/09
22
0
0
45
Min & Mod cho tui hỏi chút, hôm qua tui có post 1 bài ở đây, chỉ là "Tên núi nghe sao mắc cười quá". Câu đó có vi phạm nội quy gì gì của forum không mà sao lại xóa bài tui thế? Xóa bài không để lại dấu tích, chả thèm ghi rõ lý do tại sao xóa. Đây là lần thứ 2 tui bị xóa bài lãng xẹt như vậy. Lần thứ nhất, lâu ngày không gặp bác nhamtiensinh, tui chỉ chào bác í 1 câu thôi cũng bị xóa bài, cũng không thấy dấu vết bài viết luôn.
Cũng may là tui post ít bài, nên còn biết bài nào bị xóa. Tui mà post nhiều bài như các mem khác thì chắc cũng ko biết bị xóa bài nào.
Các bác đang lạm dụng chức vụ và quyền hạn "ảo" à?

Này! tui không thích nhận pm từ Min hay Mod gì đâu nhá? Có gì cứ nhắn trực tiếp trên đây.

P/S: Các bác mai mà không thấy em online thì biết nick em bị khóa rồi nhá.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
wild_tiger nói:
Min & Mod cho tui hỏi chút, hôm qua tui có post 1 bài ở đây, chỉ là "Tên núi nghe sao mắc cười quá". Câu đó có vi phạm nội quy gì gì của forum không mà sao lại xóa bài tui thế? Xóa bài không để lại dấu tích, chả thèm ghi rõ lý do tại sao xóa. Đây là lần thứ 2 tui bị xóa bài lãng xẹt như vậy. Lần thứ nhất, lâu ngày không gặp bác nhamtiensinh, tui chỉ chào bác í 1 câu thôi cũng bị xóa bài, cũng không thấy dấu vết bài viết luôn.
Cũng may là tui post ít bài, nên còn biết bài nào bị xóa. Tui mà post nhiều bài như các mem khác thì chắc cũng ko biết bị xóa bài nào.
Các bác đang lạm dụng chức vụ và quyền hạn "ảo" à?

Này! tui không thích nhận pm từ Min hay Mod gì đâu nhá? Có gì cứ nhắn trực tiếp trên đây.

P/S: Các bác mai mà không thấy em online thì biết nick em bị khóa rồi nhá.

Xin lỗi bác wild tiger vì đã xóa mà chưa nhắn cho bác.
Bài bác post không phạm quy nhưng nội dung không liên quan gì tới offroad cũng như 1 câu vô thưởng vô phạt nên e tạm xóa tránh nguy cơ biến OS thành cái chat rum như mấy diễn đàn khác bác ạ.
Chúc bác vui cùng OS với nhiều bài bổ ích.

Tập Lái
27/11/09
22
0
0
45
F1racer nói:
Xin lỗi bác wild tiger vì đã xóa mà chưa nhắn cho bác.
Bài bác post không phạm quy nhưng nội dung không liên quan gì tới offroad cũng như 1 câu vô thưởng vô phạt nên e tạm xóa tránh nguy cơ biến OS thành cái chat rum như mấy diễn đàn khác bác ạ.
Chúc bác vui cùng OS với nhiều bài bổ ích.

Cám ơn bác đã trả lời. Nếu nói bài của e chả liên quan gì và là vô thưởng vô phạt thì đây là gì?

viktor nói:

Nếu không vi phạm nội quy thì bác không được quyền xóa. Còn nếu bác xóa thì làm ơn đưa vào quy định là "không được quyền chat trên diễn đàn. Chỉ được viết những bài có giá trị". Thiết nghĩ trong box offroad này có bao nhiêu bài có giá trị như bác mong muốn.

Người ta lên forum để giao lưu, gặp gỡ với những người cùng sở thích. Chat là 1 hình thức giao lưu. Bác không cho người ta giao lưu thì lên đây làm gì?

À, BTW, thế nếu như e cảm thấy cái núi Lu Bu tức cười thì đừng nói gì cả, chỉ cần post như vầy
thì không bị xóa bài chứ gì? Mong mod chỉ giáo để mai mốt khỏi bị xóa bài hehe

Last edited by a moderator:
Hạng B1
14/4/08
55
0
0
@ Wild tiger: Đã thấy các Mod có lời giải thích rồi mà bác vẫn cay cú vẻ trẻ con nhể. Em nghĩ bác cũng đủ Văn hóa để nhận ra sự việc!