Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
mrcuibap nói:
vioswhite nói:
e hok phải ô đì được tham gia hok bác cuibap ơi ?
ko được bác ơi vì cài này là road show audi bác thông cảm nha

vậy nhờ bác lưu ý nếu thiếu tài xế cho chiếc ô đì sành điệu nào đó, bác hú e nha ..

Hạng C
31/12/10
558
7
18
BMW Z9 nói:
Chà sao thấy ít người đăng kí vậy ta, mem cũ của hội đâu hết rồi :)
chưa e đợi vài bữa nữa nè a e hội là phải hò với hét mới vô

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
mrcuibap nói:
BMW Z9 nói:
Chà sao thấy ít người đăng kí vậy ta, mem cũ của hội đâu hết rồi :)
chưa e đợi vài bữa nữa nè a e hội là phải hò với hét mới vô
Em có nói lịch off cho thằng Minh thạch dừa biết, nó tiếc lắm vì cuối tháng 12 nó mới về hihi.

Tập Lái
2/2/12
1
1
8
mrcuibap nói:
 ​
 Dự kiến sẽ diễn ra 2 ngày  09 10 tháng 11 .Tại Vũng Tàu đơn vị tài trợ CTY AUDI LIÊN Á Lịch trình:-ngày 09-11-2013sáng: 6h30 tập trung tại 6b TÔN ĐỨC THẮNG ,sau đó di chuyển xuống BIÊN HÒA a e sẽ chuẩn bị các sticker và logo và số thứ tự để dán lên xe, công tác chuẩn bị sẽ được bên hãng hỗ trợ và trong thời gian đó a e vừa ăn sáng và cafe e sẽ chuẩn bị chỗ ăn sáng và cafe cho a e 9h30 a e sẽ xuất phát ra vũng tàu 11h30 a e tới ks MƯỜNG THANH nhận phòng và nghỉ ngơi13h00 a e sẽ ăn trưa (địa điểm thì a e sẽ hội ý như mọi lần nha) sau đó a e có thể tự do tắm biển hoặc hồ bơi.15h30 a e chuẩn bị xuất phát ra địa điểm tổ chức road show để cùng phối hợp với bền AUDI kiểm tra lại toàn bộ công tác chuẩn bị (kế bên chỗ diễn ra sự kiện có phục vụ cafe ) 16h30 chính thức diễn ra sự kiện road show:dạo 1 vòng khu vục biển và chụp hình kỷ niệm cùng các pg và model ảnh. trưng bày các dòng xe của AUDI .phụ trách PG do cty PL MODEL phụ trách.trong thời gian sự kiện diễn ra a e vừa trao đổi về các dòng xe vừa trải nghiệm các dòng xe mới của AUDI.cafe và giao lưu với các member mới ( bữa ăn chiều sẽ hội ý ) 21h00 kết thúc chương trình, tiếp tục chương trình ăn chơi nhảy múa đến chừng nào mệt thì nghỉ nha. các bác lưu ý phần này sẽ có 2 chương trình cho a e lựa chọn đây 1 là tổ chức ở biệt thự của NIVEK có hồ bơi và a e phải hỗ trợ nhau để nấu ăn và dọn dẹp2 là e sẽ kêu bạn e phụ trách tổ chức tiệc cho a e tại 1 khu riêng biệt có hồ bơi và quầy bar giữa hồ bơi và xung quanh là lò nướng cho a e nướng đồ ăn ,có âm thanh ánh sáng thực đơn sẽ do bạn e phụ trách và sẽ đưa a e coi nếu được thì sẽ đặt làm giá dự kiến là 400 1 người 10-11-20137h00 ăn sáng sau đó cafe sáng a e tự do vui chơi11h00 trả phòng sau đó a hội ý ăn trưa .sau bữa trưa dạo 1 vòng biển sau đó di chuyển thẳng về sg tới bò sữa a e ghé nghỉ ngơi sau đó về thẳng sg kết thúc chương trìnhcác bác coi cần thay đổi gì thì báo e nha-công tác chuẩn bị decal ,sticker, logo e sẽ gửi mẫu cho hãng hỗ trợ-các a e chi hội thông báo xác nhận đi thì pm e hoặc a LONG-các xe phải chuẩn bị bộ đàm và sạc đầy đủ xe nào ko có bộ đàm phải thông báo để a e hương dẫn chỗ mua hoặc cho thuê-nghiêm cấm đua xe dưới mọi hình thức               Danh Sách Tham Gia01 mrcuibap  1L   1P         A502 WInniw    2L    1P        Q703 A Long    1L    1P         A404 Kevinlas   2L    1P         A505 A Newcbr  1L   1P        TTS06

Hạng B2
21/8/12
169
64
28
babylove124 nói:
Cho hỏi kinh phí như thế nào bác e đọc hẻm thếy

Đi VT 2 ngày 1 đêm mà kinh với phí j hả bác. Đâu fai đi tour đâu nào. Chi phí tự túc