Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
babylove124 nói:
Đang mơ màng - có chị nào giọng dễ thương gọi mình ..... hẹn gặp mình mai 6h . ( tưỡng kèo thơm rồi ) hehehe ai ngờ .... TT 6h sớm thế mấy bác TT

Ôi, em phải phi từ PT vô nè, HT kêu em đi từ lúc 4h, hux chắc em ráng 4h30 bắt đầu đạp. AE đừng bỏ rơi hay phạt tiền tội em T_T

À mà đọc kĩ lai, em thấy ghi tâp trung ở Kieu Giang luc 5h kia, bac đi 6h là 1củ nha hehe

Last edited by a moderator:
Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Audi Fan Club luôn sành điệu và lịch lãm. Chúc các bác off line vui vẻ.

Hạng D
14/6/05
1.590
3.921
113
Đồng Nai
Lúc nảy e vừa đi qua chố các bác đang dán decal và logo trên đường D10. Rất hoành tráng và sành điệu.
Chỉ có chút lăn tăn là sau khi bác bác đi khỏi thì giấy decal lột ra la liệt dưới đất và bay lung tung.
Nếu có bác đứng ra thu gom rác này thì hay biết mấy.

Tập Lái
9/11/12
11
0
1
peace nói:
Lúc nảy e vừa đi qua chố các bác đang dán decal và logo trên đường D10. Rất hoành tráng và sành điệu.
Chỉ có chút lăn tăn là sau khi bác bác đi khỏi thì giấy decal lột ra la liệt dưới đất và bay lung tung.
Nếu có bác đứng ra thu gom rác này thì hay biết mấy.
Đáng tiếc thật! Thực sự thì việc in ấn & dán Decal là do một đơn vị Audi thuê làm tất cả chứ anh em AFC không trực tiếp làm chuyện này, sau khi làm xong cũng thấy họ có đi thu dọn nhưng chắc là không được kỹ.... thiết nghĩ Audi nên lưu ý các vendor những việc này cho lần sau....

Hạng B2
4/4/11
153
0
16
42
Vỉa Hè
ScorpioT nói:
peace nói:
Lúc nảy e vừa đi qua chố các bác đang dán decal và logo trên đường D10. Rất hoành tráng và sành điệu.Chỉ có chút lăn tăn là sau khi bác bác đi khỏi thì giấy decal lột ra la liệt dưới đất và bay lung tung.Nếu có bác đứng ra thu gom rác này thì hay biết mấy. 
Đáng tiếc thật! Thực sự thì việc in ấn & dán Decal là do một đơn vị Audi thuê làm tất cả chứ anh em AFC không trực tiếp làm chuyện này, sau khi làm xong cũng thấy họ có đi thu dọn nhưng chắc là không được kỹ.... thiết nghĩ Audi nên lưu ý các vendor những việc này cho lần sau....
Vâng ạh, tụi e xin tiếp thu ý kiến của các bác