OSS
Thành viên BQT
Super Moderators
28/11/09
1.237
2.865
113
Chương trình “Tôi yêu Việt Nam” phiên bản VOV giao thông năm thứ hai chính thức được phát sóng trên kênh VOV Giao thông Hà Nội và VOV Giao thông Hồ Chí Minh vào khung giờ cao điểm từ ngày 17/4/2018. [pagebreak][/pagebreak]

Theo đó, mỗi tập phát sóng của chương trình sẽ là những câu chuyện xoay quanh các chủ đề và tình huống giao thông được chia sẻ khéo léo, gần gũi thông qua các tiểu phẩm hài hước được dẫn dắt bởi các diễn viên nổi tiếng như Quang Tèo, Giang Còi, NSND Lan Hương, Danh Tùng… giúp người nghe tiếp nhận một cách tự nhiên nhất những kiến thức, bài học và hướng dẫn hết sức bổ ích về kỹ năng tham gia giao thông ô tô an toàn.

Chương trình Tôi yêu Việt Nam 2018 chính thức được phát sóng trên Kênh VOV Giao thông

Chương trình “Tôi yêu Việt Nam” phiên bản VOV Giao thông

Chương trình sẽ được phát sóng trên kênh VOV Giao thông Hà Nội, tần số FM 91MHz trong khung giờ từ 18g10 đến 18g30 các ngày thứ Ba và thứ Năm trong tuần, và đặc biệt năm nay được mở rộng phát trên kênh VOV Giao thông TP.HCM, tần số FM 91MHz trong cùng khung giờ các ngày thứ Hai và thứ Sáu hàng tuần, bắt đầu từ ngày 17-4-2018. Ngoài ra, khán giả của “Tôi yêu Việt Nam” – Phiên bản VOV Giao thông còn có thể nghe lại các tập đã phát sóng tại Website: https://honda.com.vn/lai-xe-an-toan//.

Song song với các tập phát sóng trên VOV Giao thông – Đài tiếng nói Việt Nam, chương trình “Tôi yêu Việt Nam” còn được tiếp tục phát sóng trên truyền hình. Kế thừa những giá trị cốt lõi của chương trình Tôi yêu Việt Nam các phiên bản trước, Tôi yêu Việt Nam trên truyền hình năm thứ 14 là một câu chuyện hoàn toàn mới, đó là những câu chuyện gần gũi với đời thường và cũng không kém phần gay cấn, thể hiện mối tương quan về cuộc sống và giao thông, với chủ đề: “Xoay cuộc sống, xoáy giao thông”. Mỗi tuần một chủ đề, những câu chuyện về cuộc sống và giao thông sẽ dần được bóc tách qua 6 phút trò chuyện giữa MC Đinh Tiến Dũng dí dỏm và những vị khách mời nổi tiếng từ mọi ngành nghề như đạo diễn Lê Hoàng, đạo diễn Quang Dũng, siêu mẫu Xuân Lan, MC – người mẫu Hoàng Oanh, MC Nguyên Khang…và lần đầu tiên khán giả truyền hình sẽ được thấy họ chia sẻ và nói về giao thông – hứa hẹn những quan điểm đa chiều, giàu sắc màu về giao thông tại Việt Nam. Chương trình gồm 26 tập phim với độ dài mỗi tập 5-7 phút chính thức được phát sóng vào lúc 18g50 thứ 7 hàng tuần trên kênh VTV3 và phát lại vào lúc 16g45 trên kênh VTV3, từ ngày 21-4-2018.

Chương trình Tôi yêu Việt Nam 2018 chính thức được phát sóng trên Kênh VOV Giao thông

Đừng bỏ lỡ “Tôi yêu Việt Nam 2018” trên ti vi và đài VOV giao thông Hà Nội và TP.HCM để vui cùng cuộc sống, ngẫm về giao thông để luôn lái xe an toàn!

Theo Honda​

Hạng D
9/1/15
2.567
3.863
113
40
Với Honda phải là "Tôi Yêu VNĐ & sự khờ khạo của các bạn"

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
29/10/14
8.523
11.192
113
Sao pác ko nghĩ đến câu tiền nào của đó pác. Ô tô em ko đi honda nhưng con way an pha đời đầu của em cõng em đi chinh chiến để em có thể mua nhà lầu xe hơi mà đến giờ này nó ko hỏng. Cùng đời mấy em yamaha, sym, way china ra bãi rác từ bao giờ

Hạng F
7/8/17
7.449
10.134
113
Giá của honda đưa ra rất thấp mà chỉ có tụi đầu cuối bán ra nó hét giá thôi nhưng giá của nó cũng đã bao ra biển rồi còn gì. Chất lượng thì con sh đời 2012 em mua tầm 2014 chạy đến nay 35000km vẫn mới cóng, máy vẫn êm chỉ thay vỏ dây curoa chuông nồi với bố 3 càng em chạy kiểu bào xe(thốc ga, thắng gấp thay bố thắng 3 lần rồi) mà xe vẫn còn ngon đó chứ :D

Hạng F
16/7/15
6.294
25.093
113
mỗi lần nghe slogan của Honda là lại nổi da gà lên hết... @@

Sao pác ko nghĩ đến câu tiền nào của đó pác. Ô tô em ko đi honda nhưng con way an pha đời đầu của em cõng em đi chinh chiến để em có thể mua nhà lầu xe hơi mà đến giờ này nó ko hỏng. Cùng đời mấy em yamaha, sym, way china ra bãi rác từ bao giờ
do anh giữ xe kỹ...

Giá của honda đưa ra rất thấp mà chỉ có tụi đầu cuối bán ra nó hét giá thôi nhưng giá của nó cũng đã bao ra biển rồi còn gì. Chất lượng thì con sh đời 2012 em mua tầm 2014 chạy đến nay 35000km vẫn mới cóng, máy vẫn êm chỉ thay vỏ dây curoa chuông nồi với bố 3 càng em chạy kiểu bào xe(thốc ga, thắng gấp thay bố thắng 3 lần rồi) mà xe vẫn còn ngon đó chứ :D
cái này là chạy hơi hổ báo thôi, chứ chả thể gọi là bào xe được...
xe jupiter em đi, đổ ra còn 1 xị nhớt :D... tới giờ hơn 10 năm rồi vẫn chạy phà phà đây.

Hạng F
7/8/17
7.449
10.134
113
mỗi lần nghe slogan của Honda là lại nổi da gà lên hết... @@

do anh giữ xe kỹ...

cái này là chạy hơi hổ báo thôi, chứ chả thể gọi là bào xe được...
xe jupiter em đi, đổ ra còn 1 xị nhớt :D... tới giờ hơn 10 năm rồi vẫn chạy phà phà đây.
Với tay ga thốc ga thắng gấp là bào xe lắm đó bác áp lực rất lớn lên dây đai và bộ nồi :eek:

Hạng D
9/1/15
2.567
3.863
113
40
Bác cần giao lưu với em con Su Viva 1 đĩa, tem đen mua năm 1999 (giá 25,5 củ mua lúc đó chưa ra số) không? thách con Way của Bác đề-pa trước luôn.

Hạng D
9/1/15
2.567
3.863
113
40
Vấn đề nằm ở chổ đó đó Bác. xe tốt phải đi cùng hệ thống bán hàng có đạo đức tương đối.