Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
tieuho123 nói:
Bên TFC cũng đang tổ chức trung thu tại Villa Thái Hoà nè Anh Cường ơi http://www.otosaigon.com/...;mpage=1#5535987 , bên mình góp chung vui luôn hong
sao lại không ta :D:D:D:D:D:D:D các bác previa nhà mình có thể đăng ký tực tiếp bên đó hoặc đăng ký ở đây rồi đưa nguyên danh sách qua cũng được,nhanh lên nè các bác ơi coi chừng mất phần à nha

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Anh Cường ơi, em gửi số đt của chuyên gia bong bóng Hồ Sỹ Thiệu cho anh, có gì anh liên lạc sắp xếp chương trình cho mấy cháu nha, em sẽ phone trước cho Thiệu. Sorry anh vì không lo được vụ này, nhà em đang có việc, hôm nào gặp anh kể sau nha.
Hồ Sỹ Thiệu : 0934612785

Hạng C
18/9/12
621
145
43
CHIEUCUONG nói:
tieuho123 nói:
Bên TFC cũng đang tổ chức trung thu tại Villa Thái Hoà nè Anh Cường ơi , bên mình góp chung vui luôn hong
sao lại không ta :D:D:D:D:D:D:D các bác previa nhà mình có thể đăng ký tực tiếp bên đó hoặc đăng ký ở đây rồi đưa nguyên danh sách qua cũng được,nhanh lên nè các bác ơi coi chừng mất phần à nha
Vậy là Previa gọp chung với TFC hả bác HT?

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
nangcapoto.com nói:
CHIEUCUONG nói:
tieuho123 nói:
Bên TFC cũng đang tổ chức trung thu tại Villa Thái Hoà nè Anh Cường ơi , bên mình góp chung vui luôn hong
Vậy là Previa gọp chung với TFC hả bác HT?
đúng rồi bác PREVIA CLUB và TFC là một nhà mà
dungprevia nói:
Anh Cường ơi, em gửi số đt của chuyên gia bong bóng Hồ Sỹ Thiệu cho anh, có gì anh liên lạc sắp xếp chương trình cho mấy cháu nha, em sẽ phone trước cho Thiệu. Sorry anh vì không lo được vụ này, nhà em đang có việc, hôm nào gặp anh kể sau nha.
Hồ Sỹ Thiệu : 0934612785
ok em

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
chương trình trung thu do các bé kỳ này do có sự kết hợp của TFC và PREVIA CLUB nên hứa hẹn rất hoành tráng các bác nhà mình sao xìu dữ vậy ta

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
tamtany nói:
Nhà em tới mười mấy tay lận! Có điều mấy bà kêu ăn trưa ở nhà xong mới de-pa!
Ôi !!!! một thói quen đáng yêu, sao mà giống bà Cả của em thế ????:):)