Tập Lái
24/2/15
38
44
18
33
Biên Hòa
E ko biết xe bạn bác ọp ẹp sao, chứ xe e mỗi lần chở ng ko quen tay, đóng rầm rầm là e hãi. Tiếng đóng cửa luôn kêu phập phập nghe đã hơn xe... cỏ bác ợ. He he
Đó đó bác. Ý e là ko có tiếng phập ấy. Mà cảm giác đóng vào như kiểu là cánh xe nó rỗng ấy. Em hỏi bạn e bảo là bệnh chung của series 3. E ko rõ chuyện đó lắm

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Cái này có thể là cảm giác mỗi người khác nhưng nếu so chắc chắn cửa xe Đức hay bmw kg như bác tả, tụi em cũng thử khá nhiều xe khách mang đến vẫn chưa thấy có gì bất thường. Bác ktra xem xe đó cửa có bị tháo ra hay làm gì chưa?
Thêm nữa là nếu muốn êm ái thì opt cửa hít cho xe bmw giờ giá khá mềm và bán nhiều trên ebay để có thể nâng cấp!

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Đó đó bác. Ý e là ko có tiếng phập ấy. Mà cảm giác đóng vào như kiểu là cánh xe nó rỗng ấy. Em hỏi bạn e bảo là bệnh chung của series 3. E ko rõ chuyện đó lắm
4 cửa cùng vậy hay chỉ 1 cửa ? nếu chỉ 1 thì cửa đó có thể có vấn đề, còn 4 cửa cùng vậy thì vấn đề là ở bác:)
Cửa xe đóng lúc hạ kính nó kêu to và k chắc chắn như lúc lên kính, bác cũng cần lưu ý vụ này.