Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
Re:Bóng bàn off cuối tuần các bác ui.....

Anna.chi nói:
Billy.race nói:
mấy hôm nay bận quá không lên được... tính lên up hình mà thấy có hết rồi...ec...ec.. sorry mọi người... thời gian hơi gấp rút nên chưa kịp dẫn các bác đi khám phá hết Rách giá... thôi để đợt sau vậy ( Em xây xong cái Billy Hotel ...
) Em mời các bác về ở Free chơi vài ngày cho đã...
Người ta có câu :
Ai về Rạch giá làm tô Bún cá.. mát lòng ruột gan...Tiếc là em chưa dẫn các bác đi được..

Để em coi còn thiếu hình nào rồi em up lên tiếp nhé....
:D:D Anh phải nói là:
"Ai về Rạch Giá,Kiên Giang
Ăn tô Bún Cá chứa chan tình người"

Chắc hôm nào em phải làm món này mời các bác quá. Tô bún với philê cá lóc hấp , tôm rim vàng lựng thêm củ kiệu bằm nhuyễn với ớt hiểm cay xè và tỏi phi kèm theo dĩa giá sống , rau muống , bắp chuối bào và rau thơm!!!

Hạng D
15/10/10
3.303
33
48
40
www.quyiphone.com

trai saigon515 nói:
Anna.chi nói:
Billy.race nói:
mấy hôm nay bận quá không lên được... tính lên up hình mà thấy có hết rồi...ec...ec.. sorry mọi người... thời gian hơi gấp rút nên chưa kịp dẫn các bác đi khám phá hết Rách giá... thôi để đợt sau vậy ( Em xây xong cái Billy Hotel ...
) Em mời các bác về ở Free chơi vài ngày cho đã...
Người ta có câu :
Ai về Rạch giá làm tô Bún cá.. mát lòng ruột gan...Tiếc là em chưa dẫn các bác đi được..

Để em coi còn thiếu hình nào rồi em up lên tiếp nhé....
:D:D Anh phải nói là:
"Ai về Rạch Giá,Kiên Giang
Ăn tô Bún Cá chứa chan tình người"

Chắc hôm nào em phải làm món này mời các bác quá. Tô bún với philê cá lóc hấp , tôm rim vàng lựng thêm củ kiệu bằm nhuyễn với ớt hiểm cay xè và tỏi phi kèm theo dĩa giá sống , rau muống , bắp chuối bào và rau thơm!!!
ướt cái bàn phím luôn , gấp gấp đi a Vũ ơi :D

Hạng B1
29/1/11
68
0
0
39
HoChiMinh City

:)trùi quí ơi còn thèm ăn nữa ah...tưởng hôm ở RG Quí va Tô mì bị cô nào ở đó cho ăn gì hay sao mà về cười tối ngày rồi còn gì...ghê nhe...:D

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Mịa , không biết ăn trúng thịt nách của con gì về bác Quý cười hoài . Còn mình thì cười tủm tỉm sao cái hotel Henry ...:Dđẹp quá lần tới phải ở chổ này
Anna.chi nói:
:)trùi quí ơi còn thèm ăn nữa ah...tưởng hôm ở RG Quí va Tô mì bị cô nào ở đó cho ăn gì hay sao mà về cười tối ngày rồi còn gì...ghê nhe...:D

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

Phải nghe bài này mới cảm thụ hết nét đẹp xứ Kiên Giang
[youtube]http://youtu.be/MJSOB3ACpaY[/youtube]
"Trăng nhú lên bến cảng quê hương
Trăng cũng đẹp, đất cũng đẹp, sao đâu đâu cũng đẹp...
...Kiên Giang mình đẹp làm sao"
Xem hình ghiền quá, lúc nào mần lại chuyến này đi các bác ơi sẵn đà thẳng tiến Phú Quốc luôn hen.

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/3/11
2.460
11
38
41

Các bác mà ra Phú Quốc là em đu theo liền,để em dẫn các bác về khách sạn em kiếm chút cháo nữa:D

Hạng D
30/3/11
2.460
11
38
41

Phòng của em ngay sân bay,giá thì hạt dẻ thôi mà hội mình mua đồ về nấu ăn cho nó đã,ra ngoài ăn mắc mà không được ngon cho lắm.kinh nghiệm của em cho thấy là như vậy.

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

nếu các bác muốn thì gần tết tây mình làm một chuyến nữa về Rạch giá rồi ra Phú Quốc luôn... Em cũng khoái ra đó để thưởng thức con Nhum mà đợt rồi chưa đúng mùa..

à mà nghe nói nếu có đi nữa chắc bác Tommy ở lại Rạch giá chứ không ra Phú quốc phải không ta?...

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Billy.race nói:
nếu các bác muốn thì gần tết tây mình làm một chuyến nữa về Rạch giá rồi ra Phú Quốc luôn... Em cũng khoái ra đó để thưởng thức con Nhum mà đợt rồi chưa đúng mùa..

à mà nghe nói nếu có đi nữa chắc bác Tommy ở lại Rạch giá chứ không ra Phú quốc phải không ta?...

Tại thèm cữ cafe ở KS sau 11g thấy ngon hơn buổi sáng thôi , vả lại em cũng muốn đi khám & phá TP Rạch Giá đó mà :D.

Hạng D
30/3/11
2.460
11
38
41

Chắc có xuống rạch giá nhờ mấy bác dẫn đi uống cafe coi nó ngon cở nào mà mấy bác thích dữ vậy.:D