Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Xem hành trình của bạn Alves rất chi tiết và mình rất thích nhưng có 1 điều là không còn hình ảnh minh họa cho chuyến đi nên tường thuật giảm hẳn sinh động. Rất mong BQT điều chỉnh lại để có hình ảnh cho Bác Alves
Em vừa chỉnh lại link cho từng hình, Mời bác vào xem lại nha :D

Hi vọng ko bị lỗi nữa

Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Bác chủ có tâm quá, vừa chi tiết vừa rõ ràng
Mấy bài này như 1 hồi ký của mình bác, lâu lâu vào đọc lại thấy cũng thích. Cũng gần 2 năm rồi, kể từ ngày đi. Thanks bác đã ghé xem

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Mấy bài này như 1 hồi ký của mình bác, lâu lâu vào đọc lại thấy cũng thích. Cũng gần 2 năm rồi, kể từ ngày đi. Thanks bác đã ghé xem
Năm nay đi đâu rồi chế? Lâu quá không thấy T "report" du lịch, ăn chơi hén. :D

Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Năm nay đi đâu rồi chế? Lâu quá không thấy T "report" du lịch, ăn chơi hén. :D
Đi mấy cái gần gần thôi à K ơi như Phan Rang, Đà Lạt, Phan Thiết, Nha Trang...nên cũng hok có gì đặc sắc để viết :D Ấp ủ Tết này đi được xuyên Việt luôn, khám phá Ninh Bình, Quảng Bình, ...

• Love
Reactions: badmonkey
Hạng B2
5/4/13
149
160
43
Đi mấy cái gần gần thôi à K ơi như Phan Rang, Đà Lạt, Phan Thiết, Nha Trang...nên cũng hok có gì đặc sắc để viết :D Ấp ủ Tết này đi được xuyên Việt luôn, khám phá Ninh Bình, Quảng Bình, ...
Ngóng bài xuyên Việt của Bác Alves, bài viết hay hình ảnh sinh động, triệu like...

• Like
Reactions: Alves
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Xuyên Việt ít nhất cũng 2 tuần, 14 ngày.

Hè rồi K tính chạy ra Hải Phòng, quê bà xã, mà 9 ngày, kéo không nổi. Mình vừa chạy xe, vừa chơi, nên thư thả tí. :)

• Like
Reactions: Alves
Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Xuyên Việt ít nhất cũng 2 tuần, 14 ngày.

Hè rồi K tính chạy ra Hải Phòng, quê bà xã, mà 9 ngày, kéo không nổi. Mình vừa chạy xe, vừa chơi, nên thư thả tí. :)
Đang tính phương án đi tầm 10 ngày, tới HN bay về, gửi xe cho dịch vụ ship tàu vô SG. Chứ lái đi lái về hơi phê và dài ngày quá