Hạng D
3/6/11
1.195
57
63
TPHCM-TÂN BÌNH
Cá nhân em thấy công lao của bác vô cùng lớn. Thành viên S.O.S cũng chính là các Oser, chung một mái nhà cả. Mod đã đề xuất bác ko được từ chối. Đó là lệnh :D:D:D
XaGan nói:
Chúc mừng S.O.S có nhà mới !!!
Chúc mừng bác Hà ở cương vị mới, "lãnh đạn" cho cả nhóm và gặt hái nhiều thành công ở một lãnh vực mới mẻ.

@bác Lơ : bác làm mình áy này quá, vì mình chưa đăng ký thành viên S.O.S mà bác đã đưa vào vị trí "nhóm phó" rồi. Thật không công bằng với các AE tham gia ngay từ đầu và đã có nhiều đóng góp tích cực. Dù ở trong hay ngoài nhóm thì đã là O.S.E.R đều mong muốn đóng góp tích cực cho 4R thôi. Nên để trong nhóm S.O.S tự bầu chọn hoặc chỉ định bác à.
Tiện thể hỏi luôn bác Lơ : title O.S.O.M kết thúc luôn thời điểm này vì đã hoàn thành nhiệm vụ trước thời hạn rồi à ?! :D

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Bác cứ vui vẻ nhận nhiệm vụ đi, bác Lơ đã đề xuất chắc là có lý do chính đáng. Nếu bác lo nhiệm vụ nặng nề thì đề xuất thêm bác Jangnhut làm tổ phó thứ 2, bác ấy nhiệt tình và luôn có điều kiện ứng cứu kịp thời, có mặt ở mọi lúc mọi nơi. Em và ACE đều nể bác ấy lắm.
XaGan nói:
Chúc mừng bác Hà ở cương vị mới, "lãnh đạn" cho cả nhóm và gặt hái nhiều thành công ở một lãnh vực mới mẻ.

@bác Lơ : bác làm mình áy này quá, vì mình chưa đăng ký thành viên S.O.S mà bác đã đưa vào vị trí "nhóm phó" rồi. Thật không công bằng với các AE tham gia ngay từ đầu và đã có nhiều đóng góp tích cực. Dù ở trong hay ngoài nhóm thì đã là O.S.E.R đều mong muốn đóng góp tích cực cho 4R thôi. Nên để trong nhóm S.O.S tự bầu chọn hoặc chỉ định bác à.
Tiện thể hỏi luôn bác Lơ : title O.S.O.M kết thúc luôn thời điểm này vì đã hoàn thành nhiệm vụ trước thời hạn rồi à ?! :D

Hạng D
2/9/09
2.548
4.977
113
Tp.HCM
NắngSG nói:
Bác cứ vui vẻ nhận nhiệm vụ đi, bác Lơ đã đề xuất chắc là có lý do chính đáng. Nếu bác lo nhiệm vụ nặng nề thì đề xuất thêm bác <span style=""color: #0000ff;"">Jangnhut</span> làm tổ phó thứ 2, bác ấy <span style=""color: #0000ff;"">nhiệt tình và luôn có điều kiện ứng cứu kịp thời, có mặt ở mọi lúc mọi nơi</span>. Em và ACE đều nể bác ấy lắm.
XaGan nói:

Ơ...Mợ này nói đúng nhẩy.

Hạng D
2/9/09
2.548
4.977
113
Tp.HCM
Tui là Hai Lúa nói:
dathuong nói:
S.O.S có nhà mới rồi
Anh em mình cố gắng cày cho tốt, mai mốt ban lãnh đạo ưu ái cấp cho căn nhà mới ngoài mặt tiền ( Diễn đàn chính ), lúc này anh em mình lại có nhiều việc làm đây. Vào nhóm lâu rồi mà em chưa lập chiến công nào cả
mèn ơi ! chiến công này không có cũng tốt, sống thời bình cho nó lành bác ạ

Vâng! Bác nói đúng, em cũng mừng vì địa bàn em an toàn chứ bộ. Nhưng chiến công đâu phải chỉ giải quyết tình huống giao thông.

Hạng B1
31/1/12
92
7
8
39
Hoan hô nhà ta từ nhà lá trong hẻm bữa nay được lên nhà lầu lòi ra mặt tiền rồi các bác ơi!

Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
@All: Chúc mừng S.O.S có nhà mới, ngôi nhà chung của mọi tấm lòng tự nguyện vì cộng đồng. Ôi hạnh phúc wá đi à! khà khà khà . . . .
@ bác Lơ: Bác quả sáng suốt khi chọn mặt gửi vàng 99999

@ bác Xagan: Ngưỡng mộ bác từ lâu, với nhiều chiến tích trên OS. Nay bác chính thức góp mặt trong Ban lãnh đạn S.O.S là chuẩn không cần chỉnh rùi, sao nỡ chối từ dzị bác

@ mợ Nắng: Đề xuất của mợ cũng chí phở, bổ sung Răng Nhức vào chức danh "Nhóm phó" là rất hợp thời trang đấy ạ. Bởi vì anh . . .nhà mềnh và ku Nhựt, theo quan sát, em thấy là cặp đôi trên cả hoàn hảo í chứ. Mong đèn trời Lơ lớ soi xét: Hơn nữa Ban lãnh đạn của nhóm cũng nhìu việc lắm ợ, cứ họp phân công nhiệm vụ sẽ thấy . . .

Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
Em cũng ngưỡng mộ Bác Jangnhut lắm,cá nhân em thấy Bác ấy và Nhóm Trưởng phối hợp hoạt động rất tốt trong thời gian qua!

Hạng D
5/7/11
1.546
11
38
NắngSG nói:
Bác cứ vui vẻ nhận nhiệm vụ đi, bác Lơ đã đề xuất chắc là có lý do chính đáng. Nếu bác lo nhiệm vụ nặng nề thì đề xuất thêm bác Jangnhut làm tổ phó thứ 2, bác ấy nhiệt tình và luôn có điều kiện ứng cứu kịp thời, có mặt ở mọi lúc mọi nơi. Em và ACE đều nể bác ấy lắm.
XaGan nói:

rất chính xác