Hạng B2
17/12/14
433
710
93
QL 279 (thuộc địa phận Hà Giang) để ra cao tốc đi Lào Cai đường rất xấu, đá lởm chởm, đang thi công. Đoạn này khoảng 35km mà em bò mất gần 2 giờ. Bào qua đoạn này thì bộ lốp BS H/P 100V cũng xuống cấp trầm trọng. Cũng QL này nhưng thuộc địa phận Lào Cai thì đã làm xong, đường tốt.

Hạng B2
7/1/15
234
182
43
40
QL 279 (thuộc địa phận Hà Giang) để ra cao tốc đi Lào Cai đường rất xấu, đá lởm chởm, đang thi công. Đoạn này khoảng 35km mà em bò mất gần 2 giờ. Bào qua đoạn này thì bộ lốp BS H/P 100V cũng xuống cấp trầm trọng. Cũng QL này nhưng thuộc địa phận Lào Cai thì đã làm xong, đường tốt.

Chuẩn ah. Hà Giang ngân sách kém hơn LC rất nhiều, cùng một con đường, sang đến địa phận Lào Cai chất lượng thay đổi chóng mặt luôn.

Bác có tạt về HN ko, hú bọn em giao lưu

• Like
Reactions: michael.giahuy
Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Chuẩn ah. Hà Giang ngân sách kém hơn LC rất nhiều, cùng một con đường, sang đến địa phận Lào Cai chất lượng thay đổi chóng mặt luôn.

Bác có tạt về HN ko, hú bọn em giao lưu
Em về SG lâu rồi ah. Nhân dịp nói đến OB nên em cmt mấy câu chứ hổng có ý định viết về chuyến đi vì trên OS hay OF nhiều bác đã viết rất hay rồi. Dịp đó em có hẹn bác Tùng nhưng cuối cùng không gặp được do lịch trình bị rút ngắn vì "visa" hết hạn ah. Mong có dịp gặp các bác Subies Hà Nội.

• Like
Reactions: xtlawyer