Tập Lái
29/7/15
1
3
0
42
chúc mừng bạn và người thân đã có chuyến đi an toàn và vui vẻ.
Ngưỡng mộ chuyến đi, đường dài và có mấy bạn nhỏ mà thấy chuyến đi có mấy đoạn khủng quá:
1. Tân Bình - Đắc Nông: 635km, xuất phát chiều tối muộn - 11h đêm đến nơi
Chuyến Xuyên Việt 4500km của mẹ sề tuổi 30 cùng con trai trên xe FADIL bạc

2. Chơi ở Đà Nẵng - Hội An xong 11h đêm lên xe về xứ Nghệ - nhưng chắc ko phải đi thẳng đến Nghệ An trong đêm - đoạn dưới thấy kể đi qua nhiều điểm nữa

3. "Về Hà Nội lại bị cho đi ăn chả cá Lã Vọng nữa (do em gái tôi thích í). Ôi ăn xong lại lên đường về Nghệ An trong đêm, tính ra phi mất hơn 5 tiếng mới mò về đến Nghệ An rồi ngủ mạch tới sáng là đi ăn cỗ giỗ rồi ở nhà thêm 1 ngày và lên đường trở lại miền Nam. "

lịch trình toàn đi muộn , xuyên đêm, chặng dài
thực sự khâm phục sức khỏe của cả đoàn với chỉ một người lái

Hạng B2
24/7/20
145
298
3
31
chúc mừng bạn và người thân đã có chuyến đi an toàn và vui vẻ.
Ngưỡng mộ chuyến đi, đường dài và có mấy bạn nhỏ mà thấy chuyến đi có mấy đoạn khủng quá:
1. Tân Bình - Đắc Nông: 635km, xuất phát chiều tối muộn - 11h đêm đến nơiView attachment 2321690

2. Chơi ở Đà Nẵng - Hội An xong 11h đêm lên xe về xứ Nghệ - nhưng chắc ko phải đi thẳng đến Nghệ An trong đêm - đoạn dưới thấy kể đi qua nhiều điểm nữa

3. "Về Hà Nội lại bị cho đi ăn chả cá Lã Vọng nữa (do em gái tôi thích í). Ôi ăn xong lại lên đường về Nghệ An trong đêm, tính ra phi mất hơn 5 tiếng mới mò về đến Nghệ An rồi ngủ mạch tới sáng là đi ăn cỗ giỗ rồi ở nhà thêm 1 ngày và lên đường trở lại miền Nam. "

lịch trình toàn đi muộn , xuyên đêm, chặng dài
thực sự khâm phục sức khỏe của cả đoàn với chỉ một người lái
Dạ e cảm ơn ạ

Hạng C
20/8/07
650
648
93
He he chắc là khó dc tại em tham gia muộn quá ạ. Em cảm ơn anh
Được giải nhì rồi em ơi ;)

Hạng C
23/9/20
873
7.386
93
C này gan, xe nhỏ thế mà dám đi Bắc Nam. Để an tâm, c có thể đổi mượn 7 chỗ sẽ an toàn hơn. Thân !!!

• Like
Reactions: Nguyễn Nhâm