Hạng F
22/7/13
8.972
40.201
113
Hạng F
22/7/13
8.972
40.201
113
Em lại có món mới!
@machchua, @baquyen, @vuisme
Cảm biến 4 mắt trc xe, cái này cũng trả dzin lại em nó! Chứ hok có chế cháo ji cả!
Sau cản có in sẵn vị trí định vị, hộp xử lý thì plug cổng chờ, hiển thị màn hình dzin
Khi chạy dưới 20km/h nó kích hoạt 4 mắt trc, còn chạy trên 20km/h tự off radar quét, tránh gây ồn ào, khi de thì nó hiển thị 4 radar dzin sau xe + với 2 radar bên má cản trước!
Riêng xe anh @civic habanero thì là bản G nó ko có cảm biến dze, mình sẽ gắn bộ 8 radar vào trả dzin e nó

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/8/14
2.547
28.947
113
Em lại có món mới!
Cảm biến 4 mắt trc xe, cái này cũng trả dzin lại em nó! Chứ hok có chế cháo ji cả!
Sau cản có in sẵn vị trí định vị, hộp xử lý thì plug cổng chờ, hiển thị màn hình dzin
Khi chạy dưới 20km/h nó kích hoạt 4 mắt trc, còn chạy trên 20km/h tự off radar quét, tránh gây ồn ào, khi de thì nó hiển thị 4 radar dzin sau xe + với 2 radar bên má cản trước!
Riêng xe anh @civic habanero thì là bản G nó ko có cảm biến dze, mình sẽ gắn bộ 8 radar vào trả dzin e nó
@baquyen cũng bản G!

Hạng F
22/7/13
8.972
40.201
113
@baquyen cũng bản G!
a để ý có 1 tầm hình là công cụ cắt ép chuyên dụng, để ko sử dụng mũi khoan rủi ro xé toạc sơn dzin. Chỉ đưa vào xoay con ốc là nó cắt ngọt con mắt radar rồi mình dùng pát định vị dzin gài vào thôi.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
Em lại có món mới!

demo xem cái coi

• Like
Reactions: city_modulo2013