Hạng D
23/11/10
1.201
1.268
113
HCM
Thay cặp kèm Bosch SX Thổ Nhĩ Kì và 4 con loa trep bé tí có được gọi là độ đẽo ko nhỉ? Tks bác Nam đã lặn lội từ tận Cần Thơ lên VT Workshop ủng hộ và ngồi uống với bọn em mấy non bia ạ! Hẹn sớm được thẩm mỹ thêm cho V2 của bác Long lanh lóng lánh hơn nữa!
CITY CLUB - hội họp, giao lưu, chém gió

CITY CLUB - hội họp, giao lưu, chém gió

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
8.950
39.920
113
Thay cặp kèm Bosch SX Thổ Nhĩ Kì và 4 con loa trep bé tí có được gọi là độ đẽo ko nhỉ? Tks bác Nam đã lặn lội từ tận Cần Thơ lên VT Workshop ủng hộ và ngồi uống với bọn em mấy non bia ạ! Hẹn sớm được thẩm mỹ thêm cho V2 của bác Long lanh lóng lánh hơn nữa!
View attachment 407539
View attachment 407540
ủa a ui xe 013.34 là ai ta?

• Like
Reactions: KienTrungTK21
Hạng F
22/7/13
8.950
39.920
113
Tổng Giám đốc gọi điện cho thư ký nói: “Chúng ta đi Long Hải chơi mấy ngày, em chuẩn bị đi nhé!”.

Thư ký gọi cho chồng cô bảo: “Em phải đi công tác với Tổng Giám đốc ở Long Hải mấy ngày, có hội nghị!”.

Chồng cô thư ký gọi cho tình nhân bảo: “Mấy ngày nữa vợ anh không có nhà, đến với anh nhé!”.

Cô tình nhân gọi cho sinh viên phụ đạo: “Mấy ngày nữa cô có việc bận, nghỉ học nhé!”.

Sinh viên gọi cho cha mình: “Mấy ngày nữa được nghỉ học, cha đi chơi với con nhé!”.

Người cha gọi cho thư ký: “Không đi Long Hải được rồi, con anh muốn đi chơi!’

Thư ký gọi cho chồng bảo: “Tổng Giám đốc đột nhiên có việc không đi dự hội nghị Long Hải được!”.

Chồng cô gọi cho tình nhân: “Vợ anh không đi nữa, nói chuyện sau nhé!”.

Cô tình nhân gọi cho sinh viên phụ đạo: “Mấy ngày nữa đi học bình thường!”.

Sinh viên gọi cho cha mình: “Cô giáo mấy ngày này lên lớp bình thường”.

Người cha gọi điện cho thư ký nói: “Hay là đi Long Hải nữa nhé, em chuẩn bị đi!”

EM CHÔM TRÊN FB