Tập Lái
24/5/13
2
0
0
Mình chuyên sửa chữa và kinh doanh xe phân khối lớn tại tphcm ., có bác nào cần thì ủng hộ giúp mình nhé ., phục vụ tận nợi khi có nhu cầu sửa chũa hay mua xe mới. LH : 0917.763.119

Hạng D
2/5/08
1.326
189
63
53
cuongphatbc nói:
xe to nên người cưỡi nó mới có giá trị nhiều hơn. Chúc mừng bác có vợ mới xinh đẹp.
Bình Dương em toàn trên 400 cc nên cũng hạn chế người đam mê xe mô tô. Có dịp giao lưu chào bác nha!!!
Bác Cuongphatbc cũng chơi mô tô ở BD à

Tập Lái
25/5/08
9
0
0
ninja 250 2010 chưa biển , chưa a2 dự bị tham gia. mong anh em nhiệt tình giúp đỡ .

Tập Lái
26/4/17
1
0
1
33
Mục đích tạo nơi sinh hoạt lành mạnh và tham gia các hoạt động phục vụ cộng đồng cho các OSER đam mê PKL đang công tác hoặc cư ngụ tại Đồng Nai-Biên Hoà,
Em xin mạo muội lập box này trước là để giao lưu với OSER mê PKL ở khu vực Đồng Nai, sau là rất mong các OSER sẽ tham gia CLB để CLB MOTO ĐỒNG NAI phát triển vững mạnh hơn!

tình hình là hôm qua CN 25/04 em có tham gia diễu hành với đội nhân dịp đại hội TDTH ĐồngNai lần thứ VI, nhận thấy số lượng Hội Viên của CLB còn rất ''khiêm tốn'' so với con số thực tế những người có sở hữu xe PKL ở ĐN, sau khi tham khảo ý kiến Đội Trưởng em rất mong các OSER ở BH-ĐN ủng hộ phong trào PKL tỉnh nhà. Điều kiện tham gia rất đơn giản:
*có tinh thần đam mê PKL
*có xe PKL(trên 150cc)
bác OSER nào muốn tham gia thì vào giao lưu nhé!
Thân chào
(em sẽ tranh thủ up-date một số hình ảnh về sinh hoạt CLB cho các bác sau)
Cho Minh hoi gio Minh muon vao hoi thi co dc Ko Vay
vao vao Nhu the nao Vay ah