Hạng B2
21/3/05
184
0
0
Re:CLB Xe Cổ Saigon với chương trình "Huế, tình yêu của tôi, 1.2013"

Mình đi Long xuyên không dự được
Các anh em cứ quyết va mình đăng ký đi

Hạng B2
21/3/05
184
0
0

Mình cũng tiếc quá chuyến đi Long xuyên này thiếu không có Hội classic car > Rất hay và vui

Hạng C
4/10/10
903
29
28
53
Không 90 33 55 90 Tám

vespalangbat nói:
Mình cũng tiếc quá chuyến đi Long xuyên này thiếu không có Hội classic car > Rất hay và vui
Thời gian vừa rồi anh em Saigon Classic Car đi nhiều vượt chỉ tiêu nên đành phải ngồi nhà ngóng anh langbat thôi. Để dành cô ta cho tháng 11 và 12, hehehe.

Hạng B1
5/12/11
92
1
0

[/quote]

dạo này kinh tế khó khăn muốn đi Tour Huế phải cố gắng để giành tiền đổ xăng , ngủ xe , ăn hột vịt vậy.... có sẵn cái nồi nước sôi hiệu Traction rồi cũng ko lo khoản nấu nướng . cụ Cybe... chu đáo nghê ..... :cool:

Hạng C
4/10/10
903
29
28
53
Không 90 33 55 90 Tám

VWGerman nói:
dạo này kinh tế khó khăn muốn đi Tour Huế phải cố gắng để giành tiền đổ xăng , ngủ xe , ăn hột vịt vậy.... có sẵn cái nồi nước sôi hiệu Traction rồi cũng ko lo khoản nấu nướng . cụ Cybe... chu đáo nghê ..... :cool:

Vầng! Cám ơn anh VWGerman đã quan tâm! Em mất hơn 2 tháng mất ăn mất ngủ mới có được cái lò đun nước "kéo trước" đấy anh ạ. Ngoài ra em còn nhiều món và chức năng khác, khi nào có điều kiện sẽ giới thiệu với các anh, hehehe...

Nhắc các anh trước là muốn luộc hột vịt bằng traction, các anh phải mang theo nước trong can nhựa nhé. Vì cái nồi này cũng khá hao nước trong lúc làm việc.

:)

Hạng C
20/10/08
603
4
18
47

cyberedsun nói:
VWGerman nói:

Vầng! Cám ơn anh VWGerman đã quan tâm! Em mất hơn 2 tháng mất ăn mất ngủ mới có được cái lò đun nước "kéo trước" đấy anh ạ. Ngoài ra em còn nhiều món và chức năng khác, khi nào có điều kiện sẽ giới thiệu với các anh, hehehe...

Nhắc các anh trước là muốn luộc hột vịt bằng traction, các anh phải mang theo nước trong can nhựa nhé. Vì cái nồi này cũng khá hao nước trong lúc làm việc.

:)
Hay em có ý kiến này vừa đi ta vừa tiếp nước nấu rượu luôn uống cho lành hihiiiiii

Hạng C
4/10/10
903
29
28
53
Không 90 33 55 90 Tám

Cái anh GiáiXòm này toàn là nói đúng. Đề nghị anh mang theo đậu nành nhá.

Hạng B2
21/3/05
184
0
0

Chờ các sếp quyết chưa biết sao nhưng chân cũng ngứa ngái quá ..thôi thì đầu tháng 12 em làm tạm cái cung Hà Giang Lũng cú trước bằng scooter vậy . Về chắc cũng vừa kịp đi tour Huế