Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
Bác khéo lo bò trắng răng. Cái logo OS nhỏ xíu thì có ảnh hưởng gì đâu bác.
cái vụ này vui lắm
lúc trước e mới biết đi xe máy e lắp cái kèn khi bấm là kêu 2 tiếng liên tục.
bị CSGT bắt được, không lập biên bản, nhưng bắt ngồi tháo cái kèn ra rồi lấy cục đá đập cho hư cái đèn. rồi cho đi. hihi

• Like
Reactions: Duong Hiep
Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
50
cái vụ này vui lắm
bị CSGT bắt được, không lập biên bản, nhưng bắt ngồi tháo cái kèn ra rồi lấy cục đá đập cho hư cái đèn. rồi cho đi. hihi
Em tưởng đâu xxx kêu bác lấy cục đá đập nát chiếc xe chứ :3dcuoi:

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
cái vụ này vui lắm
Lỡi kiếm quanh đó không có đá quay qua mượn cây súng của xxx đâp hả :D

• Like
Reactions: hoangquan1403
Hạng F
1/8/12
5.717
5.735
113
TP HCM
Vài ngày nữa họp mặt sinh nhật OS anh em mình có nhả ý mời Hùng Râu đến họp mặt để anh em mình diện kiến cho biết dung nhan của Hùng Râu???

Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
50
Vài ngày nữa họp mặt sinh nhật OS anh em mình có nhả ý mời Hùng Râu đến họp mặt để anh em mình diện kiến cho biết dung nhan của Hùng Râu???
Hùng Râu mà đến đó gặp Mr Bean là thôi rồi lượm ơi.

N3H confirmed
Hạng B2
11/5/14
140
115
43
32
Hôm trước từ ql1a rẽ vào e cũng bị mấy ả vịn y chang như báce xuống xe pla..pla..với 1 xxx 1 hồi thì ko còn gì bắc bẻ dc e nữa lúc này nhìn mặt xxx này bơ tội nghiệp ra nên đành cho e đi.

Hạng B2
4/1/14
142
207
43
An Giang
đoạn này dạo này nhiều XXX làm xàm lắm, mấy anh cứ dập biển tỉnh và các bác tải hoài ah, bác nào yếu yếu là rớt bánh mì, mấy hôm trước mình đi cũng bị gọi vào, bước ra chào nó xog hỏi kiu vô có gì hok ? ảnh nói có tội mới kiu, cho xem giấy tờ, mình thì giấy tờ cầm đủ hỏi ảnh vi phạm lỗi gì, nhá cái "nếu đúng tội tui kí ngay vào BB" ảnh móc điện thoại ra, làm bộ cãi với thằg nào về việc báo lộn, xin lỗi mình lia lịa rồi cho đi :confused:

• Like
Reactions: ngotpro