Hạng C
28/2/12
555
788
93
Mình nghĩ, cướp đã có tổ chức thì không thiếu chuyên nghiệp vậy được.
Cướp gì mà dừng được xe tiền xong lại bỏ đi?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Cảm ơn chủ xe đã chia sẽ bài học quý giá. Nhưng em vẫn muốn phê phán một chút.
Thứ nhất, lắp camera rẻ tiền, độ phân giải thấp.
Thứ hai, góc nhìn camera dùng để bắn chim. một sự cẩu thả không đáng có.
Thứ ba, xuống xe khi không hiểu chuyện gì xảy ra. Ở bên Mỹ ông có thể bị bắn chết ngay tại chỗ, hoặc ông ngồi im và bắn chúng chết ngay tại chỗ. hãy lựa chọn thiệt hơn khi không hiểu chuyện gì xảy ra.
Thứ 4, không có chuyên môn về tâm lý tội phạm. Nhìn trên camera tôi biết ngay có một thằng áo trắng ở những phút đầu và thằng áo đỏ về sau là có vấn đề. Nếu ai đó cho rằng đây là một sự va quệt ngẫu nhiên, thì họ sẽ gặp phải bài học đáng giá hơn.

Hạng B2
16/5/17
238
394
63
38
Chổ này gần nhà em.địa bàn của em.bác ko nói em tiếng để em ........,..... tránh.em nghĩ cái này là do đường hẹp.bác đi hơi ép nó nên nó đạp vào xe bác.bác chưỡi nó nên nó tức rượt theo.chắc một tốp của nó đang đi làm thôi.cướp thì bác mở cửa kiếng nó xông vào đánh mở khoá cữa ngay

Hạng B1
19/5/17
52
28
18
48
Tình hình ngày càng manh động,các cơ qua quản lý cần tăng nặng hơn nữa với hành vi này

• Like
Reactions: NT714
Tập Lái
24/6/12
12
9
3
phamtrungnam.ìno
Coi sơ qua thì thấy ko giống cướp lắm nhưng cũng có chi tiết đáng ngờ:
"áo đỏ xuất hiện từ đầu clip, sau đó quẹo phải rồi 1 lát sau lại xuất hiện đạp cửa."

Không biết mấy bác có thấy giống em ko

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Nghe bé trong xe nói anh chủ bị chảy máu à?
Lẽ nào anh Nhân về, anh # đi thì bọn này manh động hơn hay sao? Anh Phong và anh Minh ơi, dẹp bọn này triệt để hơn nữa đi, để sài gòn đáng sống hơn singapor chứ

Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Rồi, các trẩu tre sẽ sớm đc ăn cơm tù thôi. Mặt rõ và có cả biển số xe thì chạy đằng nào?
P/s: Cơ mà Cam bác chủ mờ quá, đổi ngay và luôn bác. :D

Hạng B1
12/10/08
54
29
18
1. Thay ngay camera khác. Blackvue là chuẩn nhất.
2. Không xuống xe, ko hạ kính xe lung tung. Nếu cần cho bọn nó nghe thì hạ hé cửa 1 tí là đủ.
3. Thấy mất an toàn là tông ngay cả đám và vọt.

Em thấy bác chủ lắp loại camera cùi quá, lại chỉnh camera lên trời như vậy thì ko nên tí nào.

• Like
Reactions: Kevin10126
Tập Lái
:)kêu công an chỉ là biện pháp hù cho tụi nó chạy bỏ đi thôi chứ lúc này mà kêu công an không biết bao giờ mới tới thấy bác tài có cái địa điểm mà nhắc lại mấy lần !!!! gặp e chắc e de lại rồi húc cho tụi nó 1 phát !!!