Hạng B1
10/5/16
57
50
18
49
Bữa mình kẹt xe khúc nam kỳ cắt lê duẫn. Chả hiểu sao. Mình chạy đúng lane. Xe trước thì kẹt, nhúc nhích từ từ, mà có con bò nào chạy Toy phía sau cứ bóp còi rồi đá pha như con bò động đực.
Ước kể xuống lấy tuýp nện cho mấy phát.
Pha đá để làm gì thì các bác phải tự hiểu. Còn xin vượt ở đoạn 2 lane cứng, hay chỗ không thể vượt thì sai rồi. Có gan thì vượt phải :D
chắc chế thêm cái công tắc đá hậu, đá lại cho dzui

Hạng B2
29/12/16
248
171
43
31
chắc chế thêm cái công tắc đá hậu, đá lại cho dzui
bởi. có nhiều bác lái xe mà chán lắm. nó đi SUV em đi sedan thì nó ở phía sau cũng nhìn rõ phía trước xe đông kẹt. mà vẫn cứ như thế một hồi, bạn gái em bảo rẽ đi hướng khác đi a đá đèn với bóp còi in ỏi nhức đầu qá. Em rẽ hắc vào nguyễn du rồi đi đường khác.
Em thì em tưởng xe em phía sau bị gì cơ. :confused:

Hạng B2
9/9/17
125
56
28
38
Đúng là thấy bác đá phanh cũng dễ chọc tức đó. Bọn nó có men nữa, nếu bác mà biết bọn nó nhậu xỉn kiểu đó chắc cũng ko đá phanh thế đâu nhở. Nhưng bọn côn đồ đạp phá xe là phạm tội phá hoại tài sản đó. Bác mà quay lại, kiện, công an truy tới nơi. Bạn mình bị vụ này rồi. Thằng tài xế ăn chặn tiền của cả đội hướng dẫn viên, tính ra cả 5-7 chai, nó tức quá đập cho mấy cú, rồi đập cái kính xe, khoảng hơn 3tr ấy thế mà dính vô hình sự đó. Bác mà quay lại được, truy chiếc xe, truy người lái thì cho bọn nó vài năm tù treo chơi cho vui, cho bọn nó chừa thói côn đồ. Gì chứ chỉ cần dính án thôi là cuộc sống nó khốn khó ngay. camera hành trình không quay thì bác móc điện thoại ra quay. Say xỉn khi lái xe là đủ lên dĩa rồi chứ đừng nói cố ý gây sự phá hoại tài sản.

Hạng B2
9/9/17
125
56
28
38
haizzz ... nên em mới bảo là phải thủ chích điện trong xe... có việc j thì còn tự bảo vệ. Cái xe là ko quan trọng nhưng nếu chuỵện lại lớn hơn đụng đến cá nhân và gđ thì..

Chích điện là luật VN cấm đó bác, lúc đó bọn CA moi tiền của bác triệt để luôn đó, luật VN trong rừng Amazon mà, đừng cúng tiền cho bọn CA rửng mỡ, mang theo gậy bóng chày chắc được.