Hạng B2
9/5/17
411
677
118
buồn cười thật,
Nói thì Yamaha quá trời ưu điểm so với Honda,
nhưng chỉ vì 1 cái nhược điểm bé xí, nên cũng quay ra chọn Honda.

Đó gọi là ngụy biện thôi bác à :p
Số đông chọn Honda cũng nói như bác thôi, chả khác gì :D
Cái nhược điểm đó không hề bé xí đâu bác à, nếu tôi đi xe 1 mình tôi chọn ngay NVX không cần suy nghĩ nhưng vấn đề là tôi có chở thêm người ngồi phía sau khá thường xuyên mà cái yên cao vụt lên như các chiếc xe mô tô khiến họ leo lên leo xuống rất khó khăn nên sau khi test xe xong tôi từ bỏ ngay ý định mua.

Hạng D
8/10/11
3.066
5.934
133
Thằng nvx xấu không ai mua nên ko bị làm giá thôi thằng bạn mới lấy ex giá 55tr hết hồn.
Con AB 2016 e mua giá 41t5 cũng ko bị làm giá nhiều giờ ra hỏi nó hét 44t5.

Hạng D
9/2/15
1.488
7.152
113
40
Trong nhà Honda chấm được con PCX vừa chạy thoải mái vừa không bị làm giá.
Mà thằng Hon này kế hoạch market của nó đúng đểu luôn. Xứ bạn nâng cấp thì nên đủ hết, đằng nay ổng đi cắt ngay cái ABS.
Mà trong số các xe của Ya, Hon và Su đã từng chạy, thì ông Hon là dễ té nhất.

Tập Lái
24/7/17
4
0
1
30
ông anh vừa mấy AB 2015 Hôm sau ra đại lý mua em này, đẹp lắm....
" ko có mợ chợ vẫn đông" mẫu này đại lý gôm hàng về trữ bán luôn đấy nhé

Hạng C
6/3/11
832
581
93
con Lead mới giá niêm yết 40tr + giấy tờ hơn 1tr
mẹ vợ máu mua quá , ra hãng nó quất 47,5tr bao giấy tuần trước
:( chán thật
toàn bị nó chơi trên đầu

Hạng D
9/2/15
1.488
7.152
113
40
Mod đâu hết gòi nhỉ!? @ThinhLe :cool:
Riêng cmt này thì tôi bẩu: ko mợ chợ vẫn đông, kiểu mấy a hay kêu gào thánh toy là thùng tole di động á, tháng nào thánh cũng bán ầm ầm đấy thoai, bgio mua còn phải dấm dúi đút cho đại lý mới có xe kia kìa.
ông kia nói đúng mà, ông bép xép gọi mod chi vậy.
Dân ta còn những người dấm dúi, còn những người bỏ ra mấy triệu tiền ngu để mua xe thì càng phải chửi.
Việt Nam ta bán buôn lành mạnh là bị QLTT xuống nó hù nó dọa, thằng Honda ngang nhiên để Đại lý làm mình làm mẩy ăn trên đầu trên cổ dân thì chả thấy đâu. Hay là đại lý nó nuôi mập mình rồi nên mắc họng không dám nói.
Các hãng khác nó kg ra xe để cạnh tranh, chứ kg cũng chửi thẳng mặt tụi Honda.
Còn xe hơi ư, người dấm dúi chỉ là mấy ông mua chạy dịch vụ cày nhiều thôi, xe gia đình mua các hãng khác nó mang xe và dịch vụ tới tận nhà nó hầu.