Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Cái này thì em nghĩ cần thời gian trải nghiệm nhiều hơn, chứ chỉ vài trăm km đầu tiên với chiếc xe thì chưa thể kết luận gì cả. Hai chiếc 5008 lái thử đợt này là mới tinh luôn bác, ODO từ 0km luôn mà. Hy vọng vài tháng nữa sẽ có thời gian thử lại nó để đánh giá kỹ hơn. Cảm ơn bác đã góp ý. Bác có thể yên tâm là em sẽ đánh giá công tâm và khách quan, chứ không có tính quảng cáo như bác nghĩ. Tuy nhiên về một sản phẩm cụ thể thì mỗi người sẽ có một cảm nhận riêng cho mình. Vậy nên sẽ luôn có những luồng ý kiến khác nhau.

Xe bác test là nhập nguyên chiếc về hay là xe lắp ráp tại THACO vậy

Hạng B2
8/7/15
191
75
28
45
Đã đi xem. Nếu điều chỉnh 5008 về 1,1 tỷ thì có thể nghiên cứu được. Có quá nhiều sự lựa chọn cao hơn cho tầm tiền này
p/s: khoang lái rối, chật

• Like
Reactions: Nam Huy
Hạng B2
14/11/15
424
644
93
53
xe 3008 có những màu gì? cho xin cái giá net và thời gian giao xe nha mấy bác sales.

• Like
Reactions: hcm
Hạng D
14/8/11
4.167
87.979
113
em đã nhắn tin cho anh trong hộp thư. anh vui lòng kiểm tra giúp em ạ!!!

Cho thông tin giới thiệu chính xác của 3008 : hiện nay thông tin rất linh tinh. chỗ nói khoảng sáng gầm 200,220,219..........
Cố sau mở điện, cốp sau mở tay, .....
Cho cái giá fix cật lực( các chi phi cho tới khi lăn bánh ) và thời gian giao xe ??

Tập Lái
29/5/16
33
14
8
Chào các bác,
Nghe các bác đàm đạo nhiều mà về hình dáng, tiện nghi, giá cả nhưng chưa thấy bác nào chia sẻ về thân vỏ 2 ẻm này ạ. Có bác nào đã tận mục sở thị và lái thử rồi cho cái cảm nhận về thân thể em nó, độ cách âm, vì em theo hiểu biết nông cạn của em thì thân vỏ và cách âm của xe lắp xáp k được tốt như nhập ạ.
Thanks

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
14/4/17
34
13
13
30
Ổn từ trên xuống dưới rồi, tới hàng ghế thứ 3 sao ko gắn thêm cửa gió, thời tiết Việt Nam ngồi hàng 3 đã đành mà ko có máy lạnh sao chịu dc, ko biết có độ thêm được ko, đang kết em này.

Hạng C
23/12/11
577
234
43
Ổn từ trên xuống dưới rồi, tới hàng ghế thứ 3 sao ko gắn thêm cửa gió, thời tiết Việt Nam ngồi hàng 3 đã đành mà ko có máy lạnh sao chịu dc, ko biết có độ thêm được ko, đang kết em này.
Lạnh lắm bác ah. E ngồi thử xe rồi. Tay lái nhẹ bẫng chạy bốc, đặc biệt là k ồn. Chỉ ghét giá hơi cao so với suy nghi của e. Cơ mà bà cả quyết rồi. Chịu