Hạng B2
6/12/17
172
69
28
48
Đồng tình với bác, nghe nhạc phải nhắm mắt lại hưởng thụ, lâu nhâu nhấp ngụm bia hay coffee nó mới phê. Chứ lái xe thì nghe FM nó lảm nhảm + tiếng lốp nó vọng lên cảm giác đỡ buồn ngủ rất nhiều.
Mình đang định làm Karaoke và DJ phía sau con bán tải. CÓ đi du lịch thì quất tối bến, Còn bình thường thì chở Mạnh Nguyên đi bán kẹo kéo ở Hoàng Sa Trường Sa

Hạng B2
30/6/15
370
241
43
HCM
xigavip.com
năm đầu thôi bác, Năm thứ 2 dàn nhựa nó lỏng lẻo đi nghe kêu rất rõ á

Bác đi Sorento mà phán như đúng rồi vậy. Ông anh em đi Sorento máy dầu 4 năm rồi 6 vạn km mà vẫn ngon choét, có thấy lỏng lẻo gì đâu.
Biết thì hãy nói nhé bác.

Hạng B1
20/3/15
94
66
18
33
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác đi Sorento mà phán như đúng rồi vậy. Ông anh em đi Sorento máy dầu 4 năm rồi 6 vạn km mà vẫn ngon choét, có thấy lỏng lẻo gì đâu.
Biết thì hãy nói nhé bác.
Em ko cần đi em cũng biết bác ạ. Em từng có thời gian 2 năm làm sale cho KIA. Nên cũng dc diện kiến kha khá xe Sorento chạy trên 2 năm ạ. Em đánh giá theo số lượng chứ ko phán theo 1 chiếc

Tập Lái
3/4/18
11
1
1
33
âm thanh thì hay nhưng đầu tư tầm đấy mà chỉ để mỗi nghe nhạc thôi thì hơi nhàm chán trên xe
cụ thay dvd piooner bằng dvd android thì mọi chuyện đã khác
Giờ dvd lắp cho các xe được lắp nhiều nhất pải là dvd android
1.thiết kế đẹp zin theo xe option đồng bộ
2.với thời đại hiện nay thì tính năng công nghê là một điều không thể thiếu
3.âm thanh và hình ảnh đều rất tốt
4. lắp đặt quá đơn giản k pải đấu nối j cắm zắc là ok tránh hiện tượng động chạm đến điện đóm của xe
5.giá thành ở mức trung bình không đắt như piooner
6.trang bị đầy đủ option mở rộng giúp đễ dàng lắp thêm các thiết bị khác tích hợp đồng bộ vs dvd
Theo quan điểm của e thì android là lựa chọn quá hợp lý
Các cụ cứ vào trang chuyên dvd android mà ngó qua
https://www.facebook.com/MANHINHDVDOTOANDROID