Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Thử ngay từ bản nhập luôn ạ, ko quá khác biệt nhiều như bác thần tượng băng 3 nó đâu, em nói trên cơ sở thực tế đã ngồi, còn chuyện chụp thì trên mạng đầy ra.
tôi thấy nó ngồi thoải mái hơn.

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Hơn chút ít thôi ạ, vì nó cao hơn ko nhiều, nhưng nếu đi xa thì cũng như nhau vì cũng bị bó gối. :))
cái cao hơn nó giúp đầu gối đỡ gập hơn, đỡ lắm, nhiều cái hơn thua nhau có 2,3 cm là ăn tiền rồi bác :p:D Lựa chọn con xe mình yêu thích là quan trọng nhất, ý kiến thì trăm ngàn hướng khác nhau, miễn bác hạnh phúc với e nó là nhất rồi.

Hạng B2
30/8/13
450
175
43
Hơn chút ít thôi ạ, vì nó cao hơn ko nhiều, nhưng nếu đi xa thì cũng như nhau vì cũng bị bó gối. :))
bác rảnh qua chộp hình cái con Out cho mình coi với, hoặc up lê coi bác hINO

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Cái vụ nổ mâm xe Xtrail thế nào rồi nhỉ, lẽ nào lại khen mâm Tàu khựa

• Like
Reactions: Ganeskoto
Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
bác rảnh qua chộp hình cái con Out cho mình coi với, hoặc up lê coi bác hINO
Nhất là hình xtrail chưa có. Chụp luôn đi bác hino.
Lão.rảnh ghé mít ngồi thử cho biết luôn trunggia:D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
5/2/14
277
381
63
tóm người ta mua X-Trail chả phải vì thiết kế đâu, lý do mua là thứ nhất thương hiệu lớn, hàng Nhật, kế tiếp là 7 chỗ, giá rẻ hơn Santa Fe, động cơ vừa đủ xài. Dĩ nhiên Nissan thì khó mà để người ta không hài lòng về nó.
Còn ai càng nhìn càng yêu vì đã bỏ một số tiền khá lớn để mua nó và phải ở chung với nó một thời gian thì phải có tình cảm thôi, chứ thực sự nó xấu quắc à. Tâm lý này cũng giống mấy bác ngày xưa xài Innova, Vios, Fortuner cũ vậy, càng nhìn càng đẹp, thiết kế 10 năm không lỗi thời :D. Em nói về tâm lý thôi, chứ em X-Trail này đỡ hơn Toy ngày xưa chút:D

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Trong phân khúc CUV 5+2 xe Nhật Outlander ngồi thoải mái nhất, em ngồi Xtrail và cả Out rồi nên nhận xét khách quan.
Dĩ nhiên lựa chọn mua Xtrail đâu phải chỉ vì hàng 3, vì cửa sổ trời toàn cảnh như em chẳng hạn :)