Tập Lái
1/1/21
29
35
13
41
Hành động của ô tô con chả có gì để đáng tuyên dương, việc xe tải vi phạm luật và biết xe tải lỗi 100% thì cũng nên để người có thẩm quyền thuộc cơ quan chức năng xử lý.
Xe con cù cưa cố tình cản đường xe tải làm gì, nếu chẳng may ông xe tải không giữ được bình tỉnh mà ủi luôn thì từ việc xe tải vi phạm lỗi nhưng chưa có tai nạn lại dẫn đến tình huống xấu hơn là có tai nạn do cả 2....đều lựu đạn...
Chắc Anh cũng giống tài xế xe ben thui. Ủng hộ bác tài xe ô tô con.

• Haha
Reactions: diluantran
Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Chắc Anh cũng giống tài xế xe ben thui. Ủng hộ bác tài xe ô tô con.
Ủng hộ hay không ủng hộ là việc cá nhân của mỗi người, đừng phán tào lao nhé bạn.
Mà ủng hộ chắc là cũng ngu hoặc liều mạng giống xe con này vậy.
Nói ông xe con này và ông nào ủng hộ ổng có ngon thì đừng lách vào khi ra QL bị mấy thằng xe khách, xe ben lấn làn ngược chiều đối đầu với nó, chặn nó lại nhé, để nó chạy vậy nguy hiểm lắm nhé mấy anh hùng....

Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Ủng hộ hay không ủng hộ là việc cá nhân của mỗi người, đừng phán tào lao nhé bạn.
Mà ủng hộ chắc là cũng ngu hoặc liều mạng giống xe con này vậy.
Nói ông xe con này và ông nào ủng hộ ổng có ngon thì đừng lách vào khi ra QL bị mấy thằng xe khách, xe ben lấn làn ngược chiều đối đầu với nó, chặn nó lại nhé, để nó chạy vậy nguy hiểm lắm nhé mấy anh hùng....
Xã hội mỗi người 1 tính pác ơi. Những người thấy chuyện bấy bình chẳng tha rất cần cho xã hội pác ạ. Nói như pác thì gặp cướp là tránh xa đừng ai đuổi bắt đúng ko.

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Xã hội mỗi người 1 tính pác ơi. Những người thấy chuyện bấy bình chẳng tha rất cần cho xã hội pác ạ. Nói như pác thì gặp cướp là tránh xa đừng ai đuổi bắt đúng ko.
Ủa, thì ai ủng hộ cứ ủng hộ, mình không ủng hộ.
Bắt cướp không phải là việc của người dân, nhưng nếu có cơ hội thì cứ tham gia, và cũng không ai chê trách nếu bác không tham gia.
Và việc này tùy theo bộc phát hành xử của cá nhân, không có đúng hay sai nhé, ví dụ như khi tham gia bắt được cướp thì mọi người vỗ tay khen, còn....mà lở xui xui làm cho cướp hoặc người xung quanh bị tai nạn thương vong thì cũng mệt đấy nhé. Lúc này chả biết có nên khen hay kg.
Mà nói thật nhé, chuyện cà giựt cà khịa như ông xe con này theo tôi là không cần thiết tí nào, chả có tác dụng gì cả, chỉ tổ gây thêm chuyện nếu ông tải nóng đầu.
Đem chuyện này đi so sánh với việc bắt cướp thì quá khập khiễng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/9/14
158
148
43
Ho Chi Minh City, Vietnam
Hành động của ô tô con chả có gì để đáng tuyên dương, việc xe tải vi phạm luật và biết xe tải lỗi 100% thì cũng nên để người có thẩm quyền thuộc cơ quan chức năng xử lý.
Xe con cù cưa cố tình cản đường xe tải làm gì, nếu chẳng may ông xe tải không giữ được bình tỉnh mà ủi luôn thì từ việc xe tải vi phạm lỗi nhưng chưa có tai nạn lại dẫn đến tình huống xấu hơn là có tai nạn do cả 2....đều lựu đạn...
Xã hội văn minh sẽ khó tiến bộ nếu ai cũng hèn nhát vì không dám đương đầu với cái xấu và còn lý sự cùn như bác. Thân

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Xã hội văn minh sẽ khó tiến bộ nếu ai cũng hèn nhát vì không dám đương đầu với cái xấu và còn lý sự cùn như bác. Thân
Tào lao, ai lý sự cùn? Cùn chỗ nào trích dẫn giúp?
Đương đầu với cái xấu không phải như cách này nhé bạn, không phải cái xấu nào người dân cũng phải đương đầu, chỉ mấy thằng dở hơi mới cù nhầy như vậy.
Mấy ông cũng toàn múa phím, gặp chuyện cần đương đầu thì lơ, chuyện nhỏ như vậy lại cù cưa cù nhầy là kiếm chuyện chứ đương đầu con mẹ gì.
Mà còm là thấy tào lao rồi xã hội văn minh mà khó tiến bộ? Đã văn minh thì không có chuyện anh hùng như Lục Vân Tiên thời phong kiến đâu nhé, văn minh là phải hành xử tuân theo pháp luật nhé thánh.

Chỉnh sửa cuối: