Chuyên Xe
15/3/19
381
450
63
34
Vào khoảng 22h tối ngày hôm qua (12/1) tại Đông Hưng (Thái Bình), một nhóm thanh niên đầu không đội mũ bảo hiểm, điều khiển xe máy chạy với tốc độ cao trên đường. Khi thấy chốt CSGT kiểm tra nồng độ cồn, nhóm này "nẹt pô", lao với tốc độ kinh hoàng để thông chốt.

Clip: Thông chốt CSGT kiểm tra nồng độ cồn, nhóm thanh niên gây tai nạn kinh hoàng

Chạy được một đoạn, một trong những chiếc xe máy của đoàn này đã đâm trực diện vào một ô tô 4 chỗ chạy hướng ngược chiều, gây tai nạn kinh hoàng.

Clip: Thông chốt CSGT kiểm tra nồng độ cồn, nhóm thanh niên gây tai nạn kinh hoàng

Theo những hình ảnh ghi lại tại hiện trường có thể thấy, chiếc xe máy gần như biến dạng, còn phần đầu ô tô cũng bị hư hỏng nặng, một nam thanh niên tử vong tại chỗ, người còn lại đang trong tình trạng nguy kịch.

8 thanh niên đi 4 xe, 3 xe chạy được, còn 1 xe đi sau mải quay lại nhìn công an nên húc trực diện vào xe ô tô con đi ngược chiều.
Theo toquoc

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Ô tô mang họa, không muốn sống thì làm ơn đừng liên lụy người khác.

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
rồi cho em hỏi là bác tài ô tô có phải "bôi trơn" cho nhà "chạy ngu tông xe người ta" để người ta k kiện cáo k nhỉ? gần tết rồi mà cũng chả dc yên vs cái lũ choi choi điên khùng này.

Hạng D
14/8/11
4.163
87.895
113
Thôi !! Đâm ô tô vậy cũng đỡ !! Chúng cũng tự chết chứ đâm vô CSGT hay người đi đường thì lại nhiều người chết oan !!

• Haha
Reactions: daithang
Hạng D
23/12/10
2.789
26.199
113
xảy ra tại nạn khi mình đi đúng line, đúng tốc độ thì sao bác
em nói giỡn bác ơi, cái này tai bay vạ gió em nghĩ xe oto khg bị lỗi gì nhưng khg biết thiệt hại có đc bồi thường khg ? nếu có thì bảo hiểm hay người thân của bên gây tai nạn