Hạng C
24/7/12
787
790
93
Q9 - TP.Hồ Chí Minh
Ăn cướp thì trong XH cũng có nhiều thể loại, chung qui cũng chỉ vì muốn có tiền mà kg phải lao động.Tuy nhiên ăn cướp bình thường mặc dù chưa cướp được mà bị bắt thì năn nỉ xin tha,còn bọn cướp này kg cướp được còn giở giọng đe dọa .Đúng là vừa hèn vừa nhục!

Tập Lái
2/1/14
23
3
3
Clip có dính biển số xe cẩn thận bọn xxx dò ra đc địa chỉ nhà đó nha bác . Bác hay vãi. Mà mấy nay xe bác có bị gì như xxx hù ko bác cho ae biết âu này khỏi sợ hù nữa với

Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
à hí hí, đúng luật mà, em cũng mới bơi vào đó mà ko thấy thổi, kỳ ta

Hạng D
3/1/11
1.361
1.713
113
Clip có dính biển số xe cẩn thận bọn xxx dò ra đc địa chỉ nhà đó nha bác . Bác hay vãi. Mà mấy nay xe bác có bị gì như xxx hù ko bác cho ae biết âu này khỏi sợ hù nữa với
Có bị gì đâu bác, hôm trước em cũng cải nhao như vậy với XXX Tân Tạo và đưa CMND cho XXx luôn. Các XXX giờ chắc rút kinh nguyệt vụ Hoài Như rồi bác ơi, ăn không được thì bỏ chứ ngu là về chăn châu luôn.

Tập Lái
2/1/14
23
3
3
Có bị gì đâu bác, hôm trước em cũng cải nhao như vậy với XXX Tân Tạo và đưa CMND cho XXx luôn. Các XXX giờ chắc rút kinh nguyệt vụ Hoài Như rồi bác ơi, ăn không được thì bỏ chứ ngu là về chăn châu luôn.
Thế chẳng có gì phải sợ bọn xxx hù nữa . Mà mốt bác quay clip đừng để hiện bs xe lên e nghe nói tự bs xe bọn nó tìm dc địa chỉ nhà í

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Ăn cướp thì trong XH cũng có nhiều thể loại, chung qui cũng chỉ vì muốn có tiền mà kg phải lao động.Tuy nhiên ăn cướp bình thường mặc dù chưa cướp được mà bị bắt thì năn nỉ xin tha,còn bọn cướp này kg cướp được còn giở giọng đe dọa .Đúng là vừa hèn vừa nhục!
Khốn nạn cùng cực ở chổ ăn ko được rồi hăm dọa "KÍNH XE CIVIC CÓ MẮC TIỀN KO ANH?"
Tới chừng gặp anh thớt thứ dữ mới giã lã.

• Like
Reactions: long265
Hạng F
1/6/15
5.555
28.795
113
đập chú kia tè le công khai ở Rạch Chiếc mà chìm xuồng cho tới hôm nay kìa, các bác cẩn thận.

• Like
Reactions: long265