Tập Lái
8/11/09
47
0
6
Re:CN, 08/10 - Offline ra mắt BĐH TFC, đồng phục mới & giao lưu thành viên mới - cũ

Mình sẽ cố gắng tham gia với hội nhiều hơn nhưng chắc có lẽ chuyến đi của hội sắp tới mình ko tham gia với các bác được rồi, các bác ai cũng có gia đình hết rồi còn mình thì alone mà là con gái nữa .....ở nhà cũng ko cho đi xa như vậy...huhuhu

Chắc phải nhờ anh Minh tổ chức cho hội tour trong ngày để mình có dịp tham gia hihihi.
Cảm ơn a trước.

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
Re:CN, 08/10 - Offline ra mắt BĐH TFC, đồng phục mới & giao lưu thành viên mới - cũ

Phù Sa nói:
Mình sẽ cố gắng tham gia với hội nhiều hơn nhưng chắc có lẽ chuyến đi của hội sắp tới mình ko tham gia với các bác được rồi, các bác ai cũng có gia đình hết rồi còn mình thì alone mà là con gái nữa .....ở nhà cũng ko cho đi xa như vậy...huhuhu

Chắc phải nhờ anh Minh tổ chức cho hội tour trong ngày để mình có dịp tham gia hihihi.
Cảm ơn a trước.

có lovecars hộ tống mà lo gì alone hả phù sa

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35

pqm7777 nói:
do trời tối quá nên không tiện lấy đồng phục ra đưa cho từng người, xin hẹn buổi sáng thứ 7 hoặc CN tại Rose Coffee em gửi đồng phục cho những bác đã đăng ký chuyển & chưa chuyển tiền nhé

F1 nhà em háo hức cứ hỏi áo miết, vậy lại có cớ off nữa rùi :)

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

chào các bác,

Rất vui khi được gặp các bác.

Hy vọng chúng ta sẽ có những offline xa để cùng vui chơi với nhau nhiều hơn và thân hơn nữa nhé.

@Phù sa: Welcome Phù Sa vào hội TFC nhé.
@Lovecars: nghe danh đã lâu, hôm nay mới được gặp. Hân hạnh được làm quen với bác.
@Kppham: mới biết bác nhưng thấy bác hát hay và vui tính lắm đó nhen.
@PhD: vẫn cứ là tay bắn phá "chiên nghiệp" cấp "tiến sỹ". Ha ha ha ha. À, hát cũng hay nữa nhen.
@Z2Z: sao em hổng thấy bác giới thiệu lúc mọi người có màn chào hỏi nhỉ ? Bác "tung hình" của bác cho mọi người "nhận diện" với. He he he
@Kens1802: rất vui được diện kiến nhà hảo tâm ạ.
@lttvtvn: bác lúc nào cũng rất phong độ và đều đặn offline cùng anh em. Hoan hô tinh thần của bác. Chúc bác luôn dồi dào sức khỏe và gia đình luôn luôn hạnh phúc !
@Madata: cả nhà cùng đi rồi nhé. Vui ghê ! Thằng F1 bác "máu" chẳng thua gì TFCers nhen....

Hẹn gặp các bác sớm nhé.

Rất vui !

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

Phù Sa nói:

Cảm ơn a trước.

Ái chà, có khối người như bác Phù Sa trên OS và đặc biệt TFC nữa. Bác đừng lo ! Ae TFC tuy máu lữa nhưng hiền khô hà !

Cho bác hay là trong hội TFC có những bác sau đây vẫn còn đơn thương độc mã nè: JennyHO nè, ThuyTram nè (tổng thư ký OS), XitrumXuan nè,.... và những bác trai còn độc thân thì cả mấy khối nữa Phù Sa ơi.

Yên tâm nhé.

Tập Lái
8/11/09
47
0
6

có lovecars hộ tống nhưng chỉ tham gia được với các bác trong ngày về thôi ....hihi

Z2Z
Hạng B1
21/10/09
83
0
0

Phù Sa nói:
có lovecars hộ tống nhưng chỉ tham gia được với các bác trong ngày về thôi ....hihi

Để bảo Lovecars tới nhà xin phép 2 bác cho em tham gia luôn.

Hạng D
17/3/09
1.086
59
48
53
HCM

Z2Z nói:
lovecars nói:
Hôm qua dzui quá xá là dzui nhưng mà hok hỉu seo em về nhà cứ thấy khó chịu sao sao ấy,chắc tại go alone quá...:D
@phù sa: off với TFC dzui lắm,em cố gắng tham gia nhé.
@Z2Z : em sẽ cố gắng.Ủa mà hôm qua em có
với bác hôn ta?!

Có mà

@Z2Z: Đến giờ em vẫn chưa nhớ ra bác, thật có lỗi quá.

Tập Lái
8/11/09
47
0
6

biết là vậy nhưng mỗi người mỗi cảnh, các bác ko biết đấy thôi chứ ở nhà ko cho mình đi chơi mà ở qua đêm nhiều như vậy đâu, mặc dù mình rất muốn...huhuhu

Tập Lái
8/11/09
47
0
6

nếu lovecars tới xinh phép càng ko cho đi đâu......