Hạng C
22/12/14
559
836
93
Xin phép các bác cho em chém tí cho vui.

Xe nào cũng có ưu điểm và nhược điểm hết, tuy nhiên theo em bác nên mua Subaru, vì đó là tinh hoa công nghệ của Nhật, được sinh ra để đi trên đường xấu. Peugeot thì tinh tế, đậm chất Pháp, sinh ra để đi đường Châu Âu, hiện tại Peugeot đang gặp khó, phải bán mình cho Trung Quốc.

Cách đây chưa lâu, xe Peugeot của anh Trường Hải có dính 1 phốt khá ầm ĩ, theo em bác nên cạch mặt Peugeot của anh Hải.

Tốt nhất bác chủ nên tìm hiểu kỹ, chạy thử vài vòng rồi mua cũng chưa muộn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
10/5/09
2.389
13.538
113
Sg
Xin phép các bác cho em chém tí cho vui.

Xe nào cũng có ưu điểm và nhược điểm hết, tuy nhiên theo em bác nên mua Subaru, vì đó là tinh hoa công nghệ của Nhật, được sinh ra để đi trên đường xấu. Peugeot thì tinh tế, đậm chất Pháp, nhưng hiện tại Peugeot đang gặp khó, phải bán mình cho Trung Quốc.

Cách đây chưa lâu, xe Peugeot của anh Trường Hải có dính 1 phốt khá ầm ĩ, theo em bác nên cạch mặt Peugeot của anh Hải.

Tốt nhất bác chủ nên tìm hiểu kỹ, chạy thử vài vòng rồi mua cũng chưa muộn.
Thanks Bác ! Cách đây kg lâu có lùm sùm vụ chiếc 408....chắc là xử êm rồi.
Cả hai em này giá tiền sêm sêm, phân khúc sêm sêm, mua bán lại mất giá sêm sêm......ngoại thất su quá đơn giản trong khi 508 tinh tế và đẹp mắt hơn. Nội thất và trang bị cả hai sêm sêm....nếu nói Su sinh ra để đi đường xấu thì chắc cảm giác lái sẽ sướng hơn 508 chăng ?! Vì chưa lái hai em này..... Cái máy Su ngon hơn máy 508 vì linh kiện Nhật và 508 chắc có hơi hám Tung của.....và cái đắt giá nhứt của Su là cái điểm cộng Awd !
Càng nghĩ càng rối các Bác nhĩ ?! :)

Hạng C
22/12/14
559
836
93
Càng nghĩ càng rối các Bác nhĩ ?!

Bác mua 508 cho nó độc bác ạ, nếu là em, em chẳng rối tẹo nào cả, vì xe Subaru an toàn hàng đầu rồi. Bác cứ search "subaru saved my life" đi rồi sẽ rõ.

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng B2
11/12/12
275
273
63
Tặng Bà cả thì Subaru, Tặng ghẹ nhí thì Pé ui gê ót Bác ạ!

• Like
Reactions: tramtrinh