Hạng F
13/9/07
7.049
48.480
113
Phiphale nói:
E mới có thêm 1 trải nghiệm nữa khi gặp xxx, xin chia sẽ với ae để rút KN
Hôm đó e đang qua Cầu SG, e cũng đã thấy xxx đang đứng...mọi chuyện không có chuyện gì thì khi đến đoạn gần cầu DBP thì thấy xxx đi theo xe e, cứ đi sau mãi (chắc để kiếm lỗi để phạt), 1 khúc rồi dừng xe e lại.

xxx: Cho kiểm tra giấy tờ...
Độ Xe : Xin hỏi t vi phạm gì ?
xxx : Thay đổi logo xe, cũng giống như thay đổi mầu sơn xe...phạt 400k nhé
ĐX : T k thay đổi logo xe, mà đơn giản là bị mất, k muốn mua lại vì lại sẽ mất nữa.
xxx : lấy Biên bản ra, định lập
ĐX: làm ngơ....
xxx : nhớ mặt t nhé, lần sau sẽ phạt đó...!!!???

Các Bác thấy sao về vụ việc này...?
Mịa xxx mà làm như du đãng vậy

Hạng D
31/5/11
1.140
172
63
hoclaixehcm.edu.vn
rockman nói:
Phiphale nói:
E mới có thêm 1 trải nghiệm nữa khi gặp xxx, xin chia sẽ với ae để rút KN
Hôm đó e đang qua Cầu SG, e cũng đã thấy xxx đang đứng...mọi chuyện không có chuyện gì thì khi đến đoạn gần cầu DBP thì thấy xxx đi theo xe e, cứ đi sau mãi (chắc để kiếm lỗi để phạt), 1 khúc rồi dừng xe e lại.

xxx: Cho kiểm tra giấy tờ...
Độ Xe : Xin hỏi t vi phạm gì ?
xxx : Thay đổi logo xe, cũng giống như thay đổi mầu sơn xe...phạt 400k nhé
ĐX : T k thay đổi logo xe, mà đơn giản là bị mất, k muốn mua lại vì lại sẽ mất nữa.
xxx : lấy Biên bản ra, định lập
ĐX: làm ngơ....
xxx : nhớ mặt t nhé, lần sau sẽ phạt đó...!!!???

Các Bác thấy sao về vụ việc này...?
Mịa xxx mà làm như du đãng vậy
Đúng ý em:D:D:D

Hạng C
24/10/11
959
132
63
Bình Thạnh
Bác chủ mà không bịa chuyên này thì e bó tay với mấy cha xxx luôn. Họ tưởng dân ta giờ ai cũng bị hâm giống họ hay sao vậy ta?Mốt chắc kiếm cái hình em nào đang Nude 100% thay cái Logo V2 xem sao? Haiza ...càng ngày càng loạn ...

Tập Lái
4/1/13
34
0
6
Bác phiphale ơi khi bác làm ngơ thì tư thế bác đứng như thế nào ạ mà nó lấy bb lập xong rồi thôi hay thế. Mặt bác quay trái, phải hay ngó lên trời ạ, lúc đó bác có huých sáo và đứng nhịp giò không ạ.

Hạng B2
18/10/12
476
75
28
Cũng tùy lúc mấy bác ơi....
Hôm bữa e đu theo xe trước để vượt đèn đỏ, suýt đụng xe ngang qua, mấy xxx đứng ngay đó....e xuống xe nhanh chóng, vui vẻ bỏ 400k vào Sổ ĐK...thế là đi tiếp, trước khi đi xxx k quên cảm ơn e vì đã hợp tác...

Hạng D
26/6/11
3.129
2.177
113
Đà Lạt 0918.525.070
4rum mình có thớt nào có các tình huống đối phó với xxx không ta ! để các bác chia sẽ các tình huống, rồi mọi người cùng đưa ra đối sách

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
nhiều lúc xxx thấy xe mình gắn thêm cản sau như Innova củng bị phạt