Tập Lái
5/6/19
1
0
1
32
Chuyện là em đăng ký học bằng C từ tháng 2 ở trung tâm đào tạo lái xe Thành Công trên đường 3/2.Tháng 8 Thi
Lúc vào đăng ký họ cam kết học một thầy 2 trò em cũng chấp nhận.
Cho đến khi đc gọi đi học thì mới vỡ lẽ lên đến nơi học tận CHỢ NÔNG SẢN HỐC MÔN.( nhà em ở Q Bình Tân ) ban đầu nói học bên Tên Lửa.
Hẹn dạy tới 4 người, đã vậy còn dạy trên xe ôtô chứ không phải xe tải.
Thầy dạy thật sự không có tâm, hướng dẫn cho một trong 4 người xong.Kêu đứa đc hướng dẫn chỉ lại, sau đó ổng bỏ đi đâu em không rõ.Một lát quay về mới dợt xe.Lên hỏi đủ kiểu, còn nói em không hiểu này kia.Trong khi thầy không chỉ em vô số sao cho nhuần nhuyễn.
Miệng cứ bảo ổng dạy B2 chứ không dạy dấu C do trung tâm thiếu người nên mới điều ổng qua dạy thế.
Bây giờ chơi giờ dây thun, hẹn qua 30 tây học tiếp.Hôm qua em gọi thì bảo lịch dạy bằng C chưa có.Tới 25 30 ( tức là hẹn tiếp tới cuối tháng này ) mới có kêu em tự chọn.
Điều em băn khoăn nếu cứ vây hoài không biết khi nào em mới lái được.
Anh em ai có kinh nghiệm xin chia sẻ giúp giùm em.
Em xin chân thành cảm ơn.

Tập Lái
26/8/17
39
5
8
43
Trọn khóa học bên trường đó báo với bạn học bao nhiêu tiếng, nhưng nếu giáo viên đó không vừa ý, hoặc không đúng như cam kết ban đầu sao bạn không lên trung tâm làm rõ

Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
Chuyện là em đăng ký học bằng C từ tháng 2 ở trung tâm đào tạo lái xe Thành Công trên đường 3/2.Tháng 8 Thi
Lúc vào đăng ký họ cam kết học một thầy 2 trò em cũng chấp nhận.
Cho đến khi đc gọi đi học thì mới vỡ lẽ lên đến nơi học tận CHỢ NÔNG SẢN HỐC MÔN.( nhà em ở Q Bình Tân ) ban đầu nói học bên Tên Lửa.
Hẹn dạy tới 4 người, đã vậy còn dạy trên xe ôtô chứ không phải xe tải.
Thầy dạy thật sự không có tâm, hướng dẫn cho một trong 4 người xong.Kêu đứa đc hướng dẫn chỉ lại, sau đó ổng bỏ đi đâu em không rõ.Một lát quay về mới dợt xe.Lên hỏi đủ kiểu, còn nói em không hiểu này kia.Trong khi thầy không chỉ em vô số sao cho nhuần nhuyễn.
Miệng cứ bảo ổng dạy B2 chứ không dạy dấu C do trung tâm thiếu người nên mới điều ổng qua dạy thế.
Bây giờ chơi giờ dây thun, hẹn qua 30 tây học tiếp.Hôm qua em gọi thì bảo lịch dạy bằng C chưa có.Tới 25 30 ( tức là hẹn tiếp tới cuối tháng này ) mới có kêu em tự chọn.
Điều em băn khoăn nếu cứ vây hoài không biết khi nào em mới lái được.
Anh em ai có kinh nghiệm xin chia sẻ giúp giùm em.
Em xin chân thành cảm ơn.
Học trung tâm Thành Công đó thì sẽ không bao giờ thành công đâu.
4 thằng chỗ mình bỏ học và chấp nhận mất tiền rồi.

Hạng C
7/4/20
650
662
93
34
Học trung tâm Thành Công đó thì sẽ không bao giờ thành công đâu.
4 thằng chỗ mình bỏ học và chấp nhận mất tiền rồi.
đào mộ à, ông chủ thớt này chắc giờ thi dấu E rồi :))

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
đào mộ à, ông chủ thớt này chắc giờ thi dấu E rồi :))
Dạ bác vui tính.
Nó chắc thi C thôi chứ tiền đâu đóng dấu E!
Dấu E giờ đắt vãi đái ra đấy!
Với cả dấu C chở hàng nó có vẻ lương tốt hơn chở khách.