Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Re:Chương trình Hành quân Di Linh - Phan Thiết ngày 6/5/2011

Da, cam on bac da nhac nho. Em dung dt nen khong go dau duoc.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

@ MUC: Bác đang chê con VA của em đấy à? :D
Làm luôn đề thành đôi bạn cùng tiến nhể ... he he ... nói vui chứ đang đợi mấy ông Jeep đăng ký đây, chiều nay Ural mới đt hỏi tình hình hành quân.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Để tiện theo dõi, F1racer nên làm thới mới đi ..rồi để các thành viên đăng ký cho tiện...Đã công khai chuyến đi thì không có úp úp mở mở lừa anh em đi cung đường khác nhé ..:)

Tập Lái
16/4/11
37
0
6
42

@ Bác F1Racer: Em chào Bác, Chắc chắn là em sẽ tham gia cùng Bác và mọi người đợt này. Điều quan trọng là em muốn nghe hướng dẫn và tư vấn của Bác cho việc chuẩn bị cho thật tốt, bởi vì em đã “rì viu” mấy cái nhật ký hành trình, em cảm thấy đó là thật sự thử thách nhất là cho những người mới tham gia như em. Vì vây em rất mong nhận được chỉ dẫn tận tình của Bác. Nếu được Bác cho em xin số DT của Bác để diện kiến Bác được không vậy? Em cám ơn Bác nhiều.
Em vừa mới rủ một người nữa cùng tham gia với em: Vậy cho em đăng ký thêm 1 cục gạch nữa: 1 Land Cruiser, 1 Land Rover hoặc FJ (Sẽ nghe theo tư vấn của các Bác)
@ Bác Ỉn Nâu: Hic, Bác ơi, sau khi “rì viu” các lần “ốp zốt” trước thì vấn đề không phải là hàng khủng mà là kinh nghiệm chinh chiến. Em thấy nhiều đại ca còn khủng hơn nhưng vẫn dính đấy thui. Bác có gì chỉ bảo thì em sẽ lắng nghe

Tập Lái
16/4/11
37
0
6
42

@ Bác F1Racer: Em chào Bác, Chắc chắn là em sẽ tham gia cùng Bác và mọi người đợt này. Điều quan trọng là em muốn nghe hướng dẫn và tư vấn của Bác cho việc chuẩn bị cho thật tốt, bởi vì em đã “rì viu” mấy cái nhật ký hành trình, em cảm thấy đó là thật sự thử thách nhất là cho những người mới tham gia như em. Vì vây em rất mong nhận được chỉ dẫn tận tình của Bác. Nếu được Bác cho em xin số DT của Bác để diện kiến Bác được không vậy? Em cám ơn Bác nhiều.
Em vừa mới rủ một người nữa cùng tham gia với em: Vậy cho em đăng ký thêm 1 cục gạch nữa: 1 Land Cruiser, 1 Land Rover hoặc FJ (Sẽ nghe theo tư vấn của các Bác)
@ Bác Ỉn Nâu: Hic, Bác ơi, sau khi “rì viu” các lần “ốp zốt” trước thì vấn đề không phải là hàng khủng mà là kinh nghiệm chinh chiến. Em thấy nhiều đại ca còn khủng hơn nhưng vẫn dính đấy thui. Bác có gì chỉ bảo thì em sẽ lắng nghe

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

Hơ hơ, bắt đầu máu lửa rồi đây.....
Lão F1 chuyến này quyết tâm đem VA theo để tái xuất giang hồ à. Em là em thích đi VA lên cao nguyên lắm, vùng biển hay nơi nào khí hậu nóng thì lựa xe tử tế như Triton đi cho...mát :D. Chuyến này em bác làm đôi bạn cùng tiến nhé. Hay sẵn dịp nhét luôn lão Pồ vào chung VA cho vui F1 ui

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

@ MDRAK: OK bác, rất vui có bác tham gia cùng.
Chuẩn bị thì bác xem lại những hình ảnh và kinh nghiệm đi rừng tự có nhé bác. Chuẩn bị thì không cái nào cho đủ. Cố gắng đem những gì mình cần, anh em sẽ hỗ trợ bác chuyến đầu cho có kinh nghiệm. Bác cứ alo em: 0908.622.722
@ TOY: con VA lần này cho đi chinh chiến lại xem sao ... hy vọng hợp với phong thủy vùng núi :D. Không biết lão Huy có trang bị thêm cái máy xay sinh tố và nước mía chưa nhể ... he he ...
Ku Pồ nó máu thì cho nó ngồi băng sau ... lên Di linh lạnh lắm nên ngồi VA có khi lại hay :D

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

Bác Toy ơi bác check lại với bác Myzo xem khi nào dùng xong 2 cái lều của anh em mình thì lấy lại để đi chuyến này nhé. hôm rồi bác ý dùng cả của em và của bác.