Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
ngheomaccaieo nói:
hok biết previa chạy như thế nào mà PC ngày càng lớn mạnh, đông vui hơn!!!
xe Pre chạy cực đầm , xăng uống chấp nhận được , nội thất thì cực rộng.....chạy cao tốc thì lên 160km cực nhanh.....chi phí sữa chữa cực rẽ..... đi Off với Pre thì....cực vui....cực đã....cực cool..... bao nhiêu lý do này đủ chưa bác

Hạng D
18/1/08
1.935
509
113
[Quote: Tieuho]
em thấy bác nói quá chuẩn vì đi xe nào Gara xong ra cũng tái xanh , còn Pre vào sữa.....khi xong còn bài tiệc ăn , nhậu nữa chứ.

Cái này em xác nhận nè, mấy lần đi ngang định ghé vào làm vài ly mà thấy bác CC đang cầm lon Pepsi nên thôi:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
26/1/10
971
0
0
39
thành phố hồ chí minh
dhnam nói:
em thấy bác nói quá chuẩn vì đi xe nào Gara xong ra cũng tái xanh , còn Pre vào sữa.....khi xong còn bài tiệc ăn , nhậu nữa chứ.

Cái này em xác nhận nè, mấy lần đi ngang định ghé vào làm vài ly mà thấy bác CC đang cầm lon Pepsi nên thôi:D
đó là phong cách của bác CC mà, ai nhậu bao nhiêu thì nhậu, bác ấy chỉ cocacola thôi

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
dhnam nói:

nói xấu đồng đội nha bửa nào em chận xe bác lại cho bác đi taxi về 1 bửa :D:D:D:D

Hạng B2
4/10/11
244
32
28
tieuho123 nói:
ngheomaccaieo nói:
xe Pre chạy cực đầm , xăng uống chấp nhận được , nội thất thì cực rộng.....chạy cao tốc thì lên 160km cực nhanh.....chi phí sữa chữa cực rẽ..... đi Off với Pre thì....cực vui....cực đã....cực cool..... bao nhiêu lý do này đủ chưa bác
Vợ 2 bác ngon vậy mà bác đành lòng gả em nó sao?
Bác chạy mitsu cảm giác thế nào? nhìn rất cool!

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Previa đo nói:
tieuho123 nói:
ngheomaccaieo nói:
em chia tay V2 vì nhiều nguyên bác ah : 1. em mê xe sedan độ ( chiếc Mit Lancer đó là xe 2.0 hot của dòng xe Mit tại OS ) , 2. em thích cảm nhận lái nhiều dòng xe , 3. bà cả chê em nó già.....nhưng sau khi trở lại chạy sedan thì bà cả cứ bảo là đi Pre 9x sướng hơn đi sedan rất nhiều : 1. máy lạnh Pre mát hơn ( vì bà cả thường ngồi hàng ghế thứ 2 ) , 2. sedan chật quá , ko có chỗ duỗi chân , 3. đi xe sedan ngộp hơn nên dễ say xe , 4. Pre để đồ đã hơn,......nên có thể em sẽ tìm lại 1 em Pre 9x hoặc 20x thì càng Ok

Còn cảm giác chạy Mit Lancer 2.0 thì : dáng sport , xe chạy đầm , tăng tốc tốt , vào cua ôm cảm giác ko bị bay như xe SUV , ít hao nhiên liệu ( đi PT : 7.2 L/100km , đi Đà Lạt đường đi: 9.2 L/100km , đường về : 7.8 L/100km... đó là số xăng em luôn nổ máy gần như suốt hành trình , ko tắt máy khi chờ phà hoặc dừng lại nghĩ mệt , chụp hình...) .....Nếu bác nào thích em nó thì em lại gã để tìm cảm giác mới lạ tiếp theo

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/7/12
314
25
18
tieuho123 nói:
Previa đo nói:
tieuho123 nói:
ngheomaccaieo nói:
em chia tay V2 vì nhiều nguyên bác ah : 1. em mê xe sedan độ ( chiếc Mit Lancer đó là xe 2.0 hot của dòng xe Mit tại OS ) , 2. em thích cảm nhận lái nhiều dòng xe , 3. bà cả chê em nó già.....nhưng sau khi trở lại chạy sedan thì bà cả cứ bảo là đi Pre 9x sướng hơn đi sedan rất nhiều : 1. máy lạnh Pre mát hơn ( vì bà cả thường ngồi hàng ghế thứ 2 ) , 2. sedan chật quá , ko có chỗ duỗi chân , 3. đi xe sedan ngộp hơn nên dễ say xe , 4. Pre để đồ đã hơn,......nên có thể em sẽ tìm lại 1 em Pre 9x hoặc 20x thì càng Ok

Còn cảm giác chạy Mit Lancer 2.0 thì : dáng sport , xe chạy đầm , tăng tốc tốt , vào cua ôm cảm giác ko bị bay như xe SUV , ít hao nhiên liệu ( đi PT : 7.2 L/100km , đi Đà Lạt : 9.2 L/100km : đó là số xăng em luôn nổ máy gần như suốt hành trình , ko tắt máy khi chờ phà hoặc dừng lại nghĩ mệt , chụp hình...) .....Nếu bác nào thích em nó thì em lại gã để tìm cảm giác mới lạ tiếp theo
thôi bác cứ gã em nó đi luôn đi, quay lại với pre nhưng không phải cựu hoa hậu 9x nữa mà lên hẳn em pre 20x thế là được lòng bà cả ấy mà

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
thanh_truong nói:
thôi bác cứ gã em nó đi luôn đi, quay lại với pre nhưng không phải cựu hoa hậu 9x nữa mà lên hẳn em pre 20x thế là được lòng bà cả ấy mà
Ủa! Pre 9x đẹp hơn mà?! Cứ nhìn số đầu xe trong PC là biết!:D
Ngta mua Pre 20-- là vì họ ko biết,,,,,,,,,sửa xe đó thôi!

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Xedaumalai nói:
thanh_truong nói:
Ủa! Pre 9x đẹp hơn mà?! Cứ nhìn số đầu xe trong PC là biết!:D
Ngta mua Pre 20-- là vì họ ko biết,,,,,,,,,sửa xe đó thôi!
Chọt hoài nghe anh.
Nhột với anh bữa giờ rồi đó.
Bữa nào qua PP phạt 1 chầu cháo Vịt nghe.
Em do mần ăn nên không có thời gian sửa chứ không phải không biết.
Vài bữa em rảnh em sửa cho anh coi.