Hạng D
8/4/12
2.366
7.453
113
Em nghĩ xe sang thì độ an toàn phải ok lắm chứ nhất là đèn hay là yêu cầu của bác chủ xe cao quá chăng? Em chạy con xe cỏ mà thấy đèn nó sáng vcl chắc tại yêu cầu của em thấp :)
Đèn đóm thì tụi xe Đức nó mới chạy đua công nghệ với nhau thôi bác, nào là multibeam, led maxtrix, laser, digital light ... chóng cả mặt. Lexus thì ko chạy đua công nghệ như tụi kia mà tập trung vào truyền thống lành tính, bền bỉ.
Con này thấy có bi gầm, nhưng mà xe mới xách ra thay bị gầm là rắc rối vụ điện đóm với hãng ngay. Cũng mệt đấy :)

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Đèn đóm thì tụi xe Đức nó mới chạy đua công nghệ với nhau thôi bác, nào là multibeam, led maxtrix, laser, digital light ... chóng cả mặt. Lexus thì ko chạy đua công nghệ như tụi kia mà tập trung vào truyền thống lành tính, bền bỉ.
Con này thấy có bi gầm, nhưng mà xe mới xách ra thay bị gầm là rắc rối vụ điện đóm với hãng ngay. Cũng mệt đấy :)
Em nói thật chứ xe Đức họ quan trọng chuyện chói mắt xe ngược chiều chứ vn mình pha vô tội vạ thì cũng như ko, xe em có pha cos tự động nhưng em ít khi để auto đi gặp thằng rọi pha mình đá đèn mà nó ko hạ cos thì em pha chít mọe nó luôn.

• Haha
Reactions: trunghq119
Hạng B2
27/2/23
350
536
93
30
mấy con xe cỏ sáng thì có sáng nhưng nó lóa nó gây khó chịu cho người đối diện nhất là mấy con bán tải, mazda, mitsu xpander, tucson
mấy con xe sang ngoài sáng ra nó còn làm sao để không gây lóa mắt người đối diện

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Ủa con xe này mà còn bị chê đèn tối, vậy con xe ghẻ của em sao trời? Có lẽ mắt em thuộc loại "siêu thị" chăng? Đèn siêu tối mà vẫn nhìn đc.

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
ice confirmed
Hạng C
21/6/07
563
660
93
Film kính lái tối quá là nguyên nhân chính. Thò đầu ra ngoài cửa sổ nhìn là cảm nhận được liền khác biệt. Chứ đèn xe chả xe nào đời mới bây giờ quá tối đâu, chỉ có sáng quá và sáng đủ dùng, kể cả xe bình dân.

• Like
Reactions: 679kaka
Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
Hình như xe nào cũng bị chê bộ đèn tiêu chuẩn từ xe cỏ tới xe sang hả các bác?

Hạng B2
26/7/22
140
170
43
33
Đọc được cái bài này thấy an ủi cho con City RS của em quá, hóa ra là xe sang tiền tỷ cũng tối như xe cỏ của mình :D

• Haha
Reactions: MinhQuan