Hạng B2
9/8/11
310
107
43
www.omely.com
uhm với số liệu như trên thì film bác dán được sườn sau với kính hậu là tốt.còn sườn trước với kính lái bác có dán không.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
trduyquan85 nói:
uhm với số liệu như trên thì film bác dán được sườn sau với kính hậu là tốt.còn sườn trước với kính lái bác có dán không.
Kính lái thì chắc chắn là ko dán đc rồi. Mình dán luôn sườn trước. Hơi tối 1 tí đang tính tháo ra :D

Hạng B2
12/3/07
137
3
18
Hà Nội
www.denthan.com
rockman nói:
trduyquan85 nói:
Kính lái thì chắc chắn là ko dán đc rồi. Mình dán luôn sườn trước. Hơi tối 1 tí đang tính tháo ra :D
Bóc ra sớm trước khi keo nó dính chặt hơn. Đi một thời gian quen lại không muốn bóc ra đấy. Độ truyền sáng khoảng 20% thì chỉ dán ở kính sườn sau thôi. Muốn dán ở sườn trước thì khoét cái lỗ cho nó, còn kính lái đương nhiên không dán được rồi. Kính lái phải tầm 70% truyền sáng.
Cái này dán kính hậu cũng hơi tối chút.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
Vâng em đang tính khoét 2 cái lỗ nhìn gương hậu cho dễ đây :D

Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
Trương Đức Hải nói:
Mai em chạy ra khoét 2 cái lỗ cho bác haha....đảm bảo đẹp như chưa bao giờ được đẹp
Chà đc đấy bác :D

rockman nói:
Trương Đức Hải nói:
Mai em chạy ra khoét 2 cái lỗ cho bác haha....đảm bảo đẹp như chưa bao giờ được đẹp
Chà đc đấy bác :D
Bữa nay có lên q2 nữa mà nghé bác không được tiếc ngê :( ......
Giờ bác chịu cho em khoét thì không hối hận .xấu đẹp gì cũng mĩm cười :))