Status
Không mở trả lời sau này.
Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.344
113
tuando nói:
Em nghe xe ôm đồn cái khu này hot lắm, vừa mở bán là bà con tranh nhau mua hết sạch hàng luôn rồi, bác chủ thớt lấy ở đâu ra hàng tồn mà mang lên OS rao bán thế nhỉ [:O]

Đề nghị bác tuando đọc lại trang đầu; đây là mở bán block C. Chứ block A, B mới mở là bà con tranh nhau mua sạch liền rồi

Àh không hiểu vị trí dự án có gần đường Đồng Khởi của Bình DƯơng không? Chỗ có mấy nhà phố thương mại gần chục tỷ ấy
P/s: thắc mắc nhỏ là sao ko thanh toán 69 đợt mà thanh toán 96 đợt nhỉ? số 69 đẹp hơn

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
153.666
113
www.phindeli.com
@lucsi: úi chà em đọc không kỹ. Hot thế này thì các bà con lúc trước xếp hàng mà chưa mua được block A, B sẽ được ưu tiên mua block C nhỉ?

Chắc anh em OS cũng khó mà chen chân mua nổi cái block C này ... không khéo phải bốc thăm ấy chứ :p:p:p:p:p

Tập Lái
23/4/11
27
0
0
12
tuando nói:
Em nghe xe ôm đồn cái khu này hot lắm, vừa mở bán là bà con tranh nhau mua hết sạch hàng luôn rồi, bác chủ thớt lấy ở đâu ra hàng tồn mà mang lên OS rao bán thế nhỉ [:O]
Đã bán hết 2 block A,B rùi.
Giờ chuẩn bị bán Block C nè.
Đang nhận đặt chỗ thui

Tập Lái
23/4/11
27
0
0
12
tuando nói:
@lucsi: úi chà em đọc không kỹ. Hot thế này thì các bà con lúc trước xếp hàng mà chưa mua được block A, B sẽ được ưu tiên mua block C nhỉ?

Chắc anh em OS cũng khó mà chen chân mua nổi cái block C này ... không khéo phải bốc thăm ấy chứ :p:p:p:p:p
Em mang cơ hội tới mấy bác mà sao cứ chém e hoài zậy.
Cơ hội lun mở rộng cho tất cả mọi người.
Rất mong được sự hợp tác từ các Bác

Thanks!

Hạng B2
14/2/11
209
449
83
Nghe đồn chiên da nn chen nhau đăng ký thuê căn hộ này mà ko có phải ko bác ?!

Hạng D
17/2/08
1.000
3
38
62
TP. HCM
Thanks bác chủ đã mang cơ hội đến cho anh em, nhưng cho em hỏi ngu một câu: cơ hội này nếu vào thì BÁC THẮNG hay EM THUA ạ ??? Xin được chỉ giáo.

Status
Không mở trả lời sau này.